Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 26
    Số bài viết
    4,029
    verminator đá hay hơn nhiều mà :daudau:
    thằng này dự bị thôi

Số bài viết
    293
    Có thể chú này ở ngoài đá không hay với trong game số cùi nên anh em không có cảm tình nhưng thử xài chú này 1 mùa xem là biết ngay hàng rẻ mà tốt đấy mình hồi đó cầm Arsenal cứ cho chú này lên list sau dùng FMRTE thấy nó đánh giá chú này cao nên sử dụng luôn ai dè phát hiện ra ngọc trong đá đấy Chú này đá cặp với Vermalen hơi bị ghê đấy,có khi còn tốt hơn Vermalen, đá trận lớn hay nhỏ rất ít mắc sai lầm mình thấy nó chả thua Vermalen điểm nào Đá ổn định với ít chấn thương vặt hơn Vermalen mình cầm Arsenal khi mua Chiellini về rồi đá được vài trận nó chấn thương thẻ phạt tè le cho chú này vào đá thấy tiếc tiền mua Chiellini ghê chú này FMRTE cho 80.62% phong độ ở vị trí DC nha không thua chú nào đâu có mỗi chiêu Bug Corner không bằng mấy chú kia thôi

Tỉ lệ % đá cùng vị trí thì Djouro nhỉnh hơn Vermaelen tí nhá mà giá rẻ mua dễ , dự bị tốt, đá chính cũng tốt,lương thấp không có gì phải phàn nàn về chú này mỗi tội cao to hôi đen xấu xí với đá tệ hơn Vermaelen ở ngoài đời chú trong game thì chưa chắc mèo nào cắn mỉu nào ah

Lần sửa bài viết gần nhất bởi khovideptrai2006 : 03-01-2011 vào lúc 01:04 PM

Số bài viết
    5
    Hàng ngon bây giờ mới biết. Lần nào chơi Arsenal cũng chỉ muốn bán đi. Giờ giữ lại vậy. Thank anh em!

Số bài viết
    2,202
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenma Bài viết
    verminator đá hay hơn nhiều mà :daudau:
    thằng này dự bị thôi
    Cùng tùy thôi :daudau: Mới thấy nó dùng hay mà :daudau:

Tự nhiên Vermaelen đá mắc lỗi nhiều quá cho anh này vào thì đá cực ổn rate lúc nào cũng trên 7 thì thích thôi :daudau:

...Legend...

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Gunner2012 Bài viết
    Cùng tùy thôi :daudau: Mới thấy nó dùng hay mà :daudau:

Tự nhiên Vermaelen đá mắc lỗi nhiều quá cho anh này vào thì đá cực ổn rate lúc nào cũng trên 7 thì thích thôi :daudau:
    ừ :daudau:
    thôi tùy người mình là mình ko bao giờ cho thằng này đá chính đâu trừ đội bé

Số bài viết
    293
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenma Bài viết
    ừ :daudau:
    thôi tùy người mình là mình ko bao giờ cho thằng này đá chính đâu trừ đội bé
    Ku này đá tuyệt hay mình cầm nó phải nói là gần như không bao gờ mắc sai lầm ngớ ngẩn. Còn Vermaelen thì đá mắc lỗi hơi nhiều

Số bài viết
    85
    các bác cho em hỏi cái trò bug phạt góc mới là thế nào thế :-O xem hướng dẫn ở đâu ạ :-SS

Pen Spinning - Quay bút nghệ thuật - for everybody ><
    fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=20552

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của khovideptrai2006 Bài viết
    Ku này đá tuyệt hay mình cầm nó phải nói là gần như không bao gờ mắc sai lầm ngớ ngẩn. Còn Vermaelen thì đá mắc lỗi hơi nhiều
    để dùng thử, ko đc thì mình mắng vốn đấy

@uvh:khoảng 2-3 thằng ở nhà (2 stay back, 1 if need), 1 thằng attack far post, còn lại lurk outside

Số bài viết
    293
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết
    để dùng thử, ko đc thì mình mắng vốn đấy

@uvh:khoảng 2-3 thằng ở nhà (2 stay back, 1 if need), 1 thằng attack far post, còn lại lurk outside
    hehe ok hàng tốt nguyên seal giá rẻ bất ngờ bao test 1 mùa cho bạn chú này mình mua về đá sau 1 mùa giải được đánh giá là bản hợp đồng thành công nhất giải Seria A mình đang đá đó bạn

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    cầm arsenal, khỏi phải mua, 4 ông squi ver djou kos chả biết sao đây mua mỗi f.vilar :daudau:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới