Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 16 trong tổng số 16

Chủ đề: [AMC/AML] Mario Gõtze

Số bài viết
    668
    ^PA 179 mà
    chỉ số hao hao Marin mà k khủng bằng đang cầm Dortmun cũng chưa thấy nổi bật j ,đợi vài mùa sau xem sao

Số bài viết
    236
    chỉ số -9 thôi bạn,của mình pa 167 : (

Số bài viết
    668
    bản m chơi Dortmund nên chắc dc ưu ái

Số bài viết
    78
    Thằng này dùng rồi, đá bình thường thôi mua đầu Dormun lúc nào chả cho mượn, mùa sau mua khá rẻ ~5m trừ Bayern. Thằng này chỉ có điểm mạnh là kỹ thuật tốt thôi chứ còn lại rất bình thường đã dùng đến năm 25 tuổi. Nói chung trong đám tài năng trẻ của Đức thằng này khó cạnh tranh với Kroos, Ozil hay thậm chí với cả Marin. Nhưng phải công nhận cầu thủ nào gốc Đức xịn cũng đều đẹp trai

Số bài viết
    120
    thằng này Dortmund mới ofer mình 4,4m

Số bài viết
    208
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của pmd911 Bài viết
    Thằng này dùng rồi, đá bình thường thôi mua đầu Dormun lúc nào chả cho mượn, mùa sau mua khá rẻ ~5m trừ Bayern. Thằng này chỉ có điểm mạnh là kỹ thuật tốt thôi chứ còn lại rất bình thường đã dùng đến năm 25 tuổi. Nói chung trong đám tài năng trẻ của Đức thằng này khó cạnh tranh với Kroos, Ozil hay thậm chí với cả Marin. Nhưng phải công nhận cầu thủ nào gốc Đức xịn cũng đều đẹp trai
    Ặc, người Đức mà đẹp trai á

Em bảo em ghét cafe, anh sẽ bỏ cafe vì em - Em bảo em ghét thuốc lá, anh sẽ bỏ thuốc lá vì em - Em bảo em ghét anh thức khuya, anh sẽ đi ngủ sớm vì em - Em bảo em ghét ManU, em lượn đi!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới