Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 6 trong tổng số 6

Chủ đề: Không thể vào game

Số bài viết
    30

Không thể vào game

Tình hình là em đã cài lại máy và cài lại game 3 lần. Có lúc em up lên hẳng ver11.2.1 nhưng cũng thế em cài lài lại và để nguyên xi vào game thì nó cứ thế này pro nào giúp em với

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    365
    trước mình cũng bị lỗi này nhưng không biết sửa thế nào nên đành cài lại win

Số bài viết
    30
    em đang down lại bản khác của diễn đàn mới up để xem đc không nếu không ổn thì chắc em nghỉ đập máy

Số bài viết
    320
    bạn nên xoá cache luôn đi, bật chế độ xem file ẩn, sau đó vào Documents and Settings để xoá những Application Data,Local Settings,Temp mà có tên của game. Vậy hén, sau đó hãy tiến hành cài lại game. Chúc bạn thành công. Cấu hình máy bạn thế nào, có card đồ hoạ chứ.

Số bài viết
    30
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của duonglg Bài viết
    bạn nên xoá cache luôn đi, bật chế độ xem file ẩn, sau đó vào Documents and Settings để xoá những Application Data,Local Settings,Temp mà có tên của game. Vậy hén, sau đó hãy tiến hành cài lại game. Chúc bạn thành công. Cấu hình máy bạn thế nào, có card đồ hoạ chứ.
    em chờ mấy ngày nay để có người giúp. Trước đây em có chơi FM11 nhưng cài máy mất game và cài lại thì bị tình trạng này. Card em onlboard nhưng em thấy chơi vẫn đc nhưng để em thử đã thanks anh hen. OK gòi anh ơi thanks anh hén

Lần sửa bài viết gần nhất bởi tintin23 : 30-12-2010 vào lúc 06:37 PM

Số bài viết
    1,508
    b này bị giống mình mấy htrc' .
    Cái này là bị lỗi skins,xoá hết skins trong folder skins đi là xong mà.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới