Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 13 trong tổng số 13
    Số bài viết
    211
    Thường thì vào đội bóng lớn thì các cầu thủ mình ko thích vẫn dễ bán vì có rất nhiều đội bóng hạng trung mua ..theo mình các đội bóng lớn chỉ cần để tranfer list là sẽ có 1 đội muốn mua...Hồi đá CM cách để bán giá cao 1 cầu thủ của mình là trong bản hợp đồng Ernquy đầu tiên của đội muốn mua nó mình ko nên để giá tiền...Mà hãy để ý xem đội kia có cầu thủ nào đắt tiền ko..đắt tiền nhất của đội nó..sau đo chọn phương án Exchanger 2 cầu thủ này với nhau..(điều này có nghia là 2 cầu thủ này đc đặt lên mức ngang hàng với nhau) .Sau đó CLB kia sẽ suy nghĩ và nâng gia mua cầu thủ của mình lên để ko phải Exchanger cầu thủ kia mà vẫn có dc cầu thủ mình muốn.Các bạn thử áp dụng cách này nhá...Mình đã thử trong bản 702 nên có những thương vụ bất ngờ mà ko tin nổi.Như mình đã nói ở phía trên kia..hihi

Số bài viết
    211
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của random Bài viết
    Cách này của bạn hay đấy thật ra không phải là cứ class mới đá hay được nhưng có một điều là các cầu thủ class rất cần cho một trận đấu lớn chung kết WC, hoặc C1 ...Đó chính là đẳng cấp mà các cầu thủ hạng trung không có được. Và khi có cầu thủ nổi tiếng thì doanh thu khác của club sẽ tăng đáng kể.
    CÒN CÁCH ĐI ĐÊM THEO KIỂU TẦU CHẬM CỦA BẠN THÌ HAY THẬT ĐẤY MÌNH SẼ THỬ.
    Híc đi tàu chậm thì mình nghĩ là PA chiến lược lâu dài cho những đội bóng ko có nhiều tiền.
    Còn cầu thủ nổi tiếng kéo theo doanh thu của CLB còn tùy thuộc vào CLB là chính .Những chiếc CUp dành đc chính là tiền đó

Số bài viết
    277
    Nói chung là club lớn thì mới có thể chèo kéo mấy chú kia nếu không thì khó lòng mà thành công được.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới