Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 6 trong tổng số 6
    Số bài viết
    151

solo cặp Real - Barca, v11.2.1

Tình hình là dạo này nhiều thời gian, đá với máy đến mùa 2 là chán, muốn tìm bác nào đá solo, mình đăng ký Real, đá long-term.
    sáng + chiều thì nhìn chung có hôm chơi đc hôm ko vì phụ thuộc công việc, đa phần toàn ngồi chơi, nhg có đợt thì bận cong ***. Tối thì hầu hết là rảnh từ 20-23h, cam kết đá được ít nhất 3-4 tối/tuần -> 1 tuần đá đc khoảng 10 tiếng, 2 tuần là hết 1 mùa giải.
    Máy + mạng mình đủ để host vì vẫn host suốt từ fm08 tới giờ.
    bác nào fan của Barca ko nhỉ, giao lưu tí.

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    3,560
    Đồng chí này giống mình, đá đc 1 mùa đã thấy chán, và dạo này nghỉ dài nên suốt ngày ngồi nhà. Tối nay chiến luôn thử nhé, add yahoo mrtran_vt hoặc skype mrtranvt.

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    354
    Hic, tớ chơi 1 mùa cũng chán, tiền quá nhiều, cầu thủ toàn ngôi sao. Newgame chọn đội kém để huấn luyện thì lười. Hichic. Muốn chơi cùng với mọi người, ngặt nổi thời gian rảnh ko cố định.

Số bài viết
    151
    thực ra chơi nhiều network cũng sẽ đến thời điểm tiền nhiều. có thể set ra vài cái rules để giảm bớt vấn đề nhàm chán, tránh vung tiền đập chết đối phương.

Số bài viết
    125
    thế nào ôg đã có bn chơi chưa, nếu chưa thì cho t solo với ôg nhé, để học hỏi chút k/n của pro cái, gà mới vào nghề nhưng yêu real lúm lúm, thời gian chơi thì lúc nào cả 2 cùng rảnh thì chơi, alo cái, ok thì onl đc ko?

Số bài viết
    7
    lập host thì để lại mail cho anh em liên lạc chứ

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới