Share game FM24 (PC)

Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 29
    Số bài viết
    29
    clgt = chuyện lạ gì thế. Hình như từ vụ sango là bắt đầu có làn sóng biểu tình lan tràn forum thì phải

Số bài viết
    120
    mình chỉ có 1 góp ý nhỏ : mong 2 bạn Hungmom và SuperFM tổ chức lại 1 cuộc khảo sát toàn bộ khả năng + tư cách của tất cả thành viên trong BĐH . theo mình quan sát thì 1 số bạn trong BĐH khi nói chuyện với mem đã có 1 số cư xử k đúng mực , điều đó hoàn toàn k nên với 1 người có nhiệm vụ quản lí 4rum , vì nó sẽ gây ảnh hưởng xấu đến danh tiếng diễn đàn .

Chút góp ý , ném tạ xin nhận

Ảnh đại diện của zazinho
    zazinho đang ngoại tuyến Vô địch YFF Championship HLV tuyển trẻ U23
    Số bài viết
    561
    Đề tài này càng ngày càng nóng hổi

Số bài viết
    1,811
    Lưu ý: các bạn ngưng spam trong topic này. Tiêu biểu là các post #7, #8, #11, #13. Vô topic mà đọc toàn spam mình tính cho thẻ rồi, nhưng nhắc nhở trước cái. Anh em post bài thì ý thức giùm cái, thấy war vui lắm hay sao mà hóng với hớt, kéo dài topic để cho nó phiền phức hơn

Còn về phần chủ topic theo ý của mình một khi kiện hay ý kiến cái gì nên nói cụ thể ra. Như mình đọc ở trang đầu thì bạn nói mod lộng hành ban mem, vậy nên nêu ra dẫn chứng cụ thể, ko nói suông để cấp trên xem xét. Kiện ai đó mà ko nêu dẫn chứng thì kiện 100% bị tòa án xử thua nhé bạn.

Ví dụ dàn trình bày cho bạn nếu bạn không hiểu.

Kiện mod A.

Về trường hợp ban mem B với lí do của mod A là ...

Theo tôi thì lí do này không hợp lý, cá nhân tôi cho rằng ... Vì vậy mong admin xem xét.

Sometimes world give me so many reasons to hate it.

But whenever it happens, I think of you and say:

"How can I hate this world when you are a part of it."

Số bài viết
    285
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của SuperFM Bài viết
    Pc minh dang hu nen chua onl dc nen dang onl bang dt. Quy dinh gan day la mod ko co quyen ban qua 1 ngay. Hon 1 ngay la smd hoac admin xu ly.

Ban cu neu ro van de tai day, minh se xem xet 1 cach nghiem tuc. That su la dao nay minh cung anh hngmom ko co nhiwu time lam

Rieng stif dung W
    nhung tu nhu clgt nua nhe.
    Em chỉ thấy khổ cho anh Bẹp khi giao trách nhiệm quản lý cho mấy thằng ( chỉ 2 thôi nhé ) mặt nên khi FM có biến thì sẽ biết

Số bài viết
    158
    Tôi đồng ý việc các bạn kiện mod nào thì đưa ra các đoạn đối thoại - chứng cứ mà bạn cho là các mod đó cư xử không đúng mực để anh em xem cùng xem xét, vì không phải ai cũng thường xuyên theo dõi mấy trận war trên diễn đàn.

Số bài viết
    930
    Bạn bị ng ta BAN, mâu thuẫn giữa 2-3 ng, mà làm trò với forum cả bao nhiêu người, có ng ủng hộ có ng trung lập... Thử hỏi đấy là cách làm đúng của bạn à. Bạn muốn chứng tỏ điều gì???

Số bài viết
    285
    Mình không làm trò , ghé qua topic Fosrter thì sẽ biết mình bị chính ban quản trị xử lý như thế nào , vì thế mình ghét 1 số ban quản trị , không muốn cho họ yên .
    Admin không giải quyết ổn thỏa mấy vụ gần đây thì chứng tỏ admin không biết phân đen trắng rồi , vậy thì tự trách mình tài hèn đức mọn đi đừng đổ cho mình

Số bài viết
    930
    Cho mình yahoo nc lát đi...............

Số bài viết
    930
    Của mình nà : bocon_lontonbk07..................

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới