Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 4 trong tổng số 4
    Số bài viết
    714

Anh em nào có TAC 3-5-2 ko??????????

Hiện nay mình thấy đa phần 95% anh em toàn sử dụng 4-4-2 hoặc là biến thể của 4-4-2
    Mình thì chỉ thik sử dụng hàng hậu vệ 3 người (gồm có 3 trung vệ). tại thik quay về bóng đá xưa đó mà, hehe hem thik có 2 em hậu vệ biên nữa, Đang nghiên cứu mà hem có ra, híc híc.

Số bài viết
    2,202
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nhloi33 Bài viết
    Hiện nay mình thấy đa phần 95% anh em toàn sử dụng 4-4-2 hoặc là biến thể của 4-4-2
    Mình thì chỉ thik sử dụng hàng hậu vệ 3 người (gồm có 3 trung vệ). tại thik quay về bóng đá xưa đó mà, hehe hem thik có 2 em hậu vệ biên nữa, Đang nghiên cứu mà hem có ra, híc híc.
    Đá có 3 hậu vệ thấy nó nguy hiểm thế nào ấy . Có thể để thêm 2 DM về hỗ trợ phòng ngự gặp những tac đá cánh như 4-2-4 thì dễ chết lắm .

Mà cái tac 3-5-2 này mình thấy 1 số đội nó hay dùng nhưng thường là HLV của nó là 1 thằng người Ý. Lúc đầu nó sẽ đá 3-5-2 nhưng sau khoảng 30 phút nó sẽ quay ra dùng tac 5-3-2

...Legend...

Số bài viết
    714
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Gunner2012 Bài viết
    Đá có 3 hậu vệ thấy nó nguy hiểm thế nào ấy . Có thể để thêm 2 DM về hỗ trợ phòng ngự gặp những tac đá cánh như 4-2-4 thì dễ chết lắm .

Mà cái tac 3-5-2 này mình thấy 1 số đội nó hay dùng nhưng thường là HLV của nó là 1 thằng người Ý. Lúc đầu nó sẽ đá 3-5-2 nhưng sau khoảng 30 phút nó sẽ quay ra dùng tac 5-3-2
    Mình đang sử dụng 3-5-2 với 2 em MR, khi bị tấn công nó về như 2 thằng hậu vệ cánh, nhưng mà MR của mình là hazard và kroos nên nó thủ dở ẹt, toàn thua từ những pha chuyền chuyển cánh híc híc, kèm người thì phải nói là

Mùa FM10 mình cũng đá 3-5-2, híc híc đá 10 vòng đầu không để thua 1 bàn, h FM11 híc híc, chỉnh kiểu nào cũng hem được, có lẽ là 3 thằng CB cùi mía qua (mùa trước là SAKHO, EVAN, PIQUE) mùa này là 3 em trẻ khoẻ nhưng....dở ẹt. híc híc

Số bài viết
    87
    Tactic 3-5-2, Bạn nên thử sử dụng Tac cua Far Berkenbauez xem, mình cũng đang dung tac này thây tốt phết

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới