IV. Quy định chung:
1. Ban quản trị diễn đàn có quyền nhưng không có nghĩa vụ phải theo dõi và xử lý các vi phạm của thành viên. Mỗi thành viên phải tự chịu trách nhiệm về những thông tin mà mình đưa lên diễn đàn.
2. Một khi đã là thành viên trên diễn đàn FM-VN nghĩa là bạn đã đọc, hiểu và thông qua những Quy định trên đây của diễn đàn.
3. Các quy định sẽ được thay đổi cho phù hợp với tình hình mới. Mọi thành viên có trách nhiệm thường xuyên theo dõi các Quy định mới được cập nhật trên Chủ đề này !
4. Nếu bạn có vấn đề về cách xử lý làm việc của 1 vị trí Smod hay MOD nào đó, PM riêng 2 admin Hungmom hoặc SuperFM hoặc lập topic trong box Ý Kiến - Đóng Góp. Tố cáo hay nói xấu Smod, MOD tại các topic không đúng chỗ sẽ dẫn đến kết quả bị cảnh cáo hoặc bị banned nick tuỳ vào mức độ.
Mình đã đọc qua tất cả nội dung liên quan đến bạn cuibapit, mong bạn đọc và hiểu kỹ các nội dung trên nằm trong Nội quy của forum fm-vn.com.

Giải đáp thắc mắc số 1 của bạn:
Ban QT, Ban điều hành (Mod) có quyền nhưng không có nghĩa vụ lúc nào cũng phải đọc đủ bài viết của từng thành viên hàng ngày để cảnh cáo. Thành viên post bài phải tự chịu trách nhiệm với bài viết đó vô thời hạn kể từ khi bài viết đó được bạn đưa lên diễn đàn. Do đó, Mod có thể cảnh cáo bạn sau 1 ngày, sau 1 tháng hay thậm chí sau 1 năm cũng hoàn toàn đúng.

Giải đáp thắc mắc số 2 của bạn:
Admin SuperFM đã giải đáp, có nhất thiết bạn cần phải bới cho chi tiết ra nữa không?
Cái này nếu Super FM cho là đúng, là thơm tho, không hề xúc phạm và làm tròn trách nhiệm của người mod thì mình không có ý kiến! Vì nội quy là do diễn đàn đặt ra mà
=> Câu này thể hiện bạn vẫn đang bị ức chế và đang tiếp tục có "vấn đề" về tư tưởng.

Diễn đàn là nơi các bạn giao lưu, lấy vui vẻ là chính. Khúc mắc có thể xẩy ra nhưng hãy để diễn đàn là nơi ta thể hiện sự trưởng thành của một người thanh niên, thay vì tư tưởng tiêu cực nào đó.
Cá nhân mình không bênh vực cho riêng ai. Mod DNV cũng phải rút kinh nghiệm sâu sắc về ngôn từ. Trong mọi trường hợp cũng xử lý trên tinh thần hòa giải, thể hiện sự văn minh ở nơi đông người (diễn đàn ảo cũng tạm được coi là nơi công cộng).

Chúc các bạn vui vẻ!

//Các bạn không trao đổi thêm ở trong chủ đề này nữa nhé!