Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 11 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 110
    Số bài viết
    286

Học trò cưng nhất của bạn là ai?

Bất cứ đội bóng nào dù là nhỏ hay lớn đều có một của thủ xem như là học trò cưng nhất của đội.

Mình hiện tại đang cầm Tottenham cũng có rất nhiều sao chơi hay trong đội hình như Defoe,L Modric,G Bale nhưng cậu học trò cưng nhất của mình là Van Der Vaart. Anh ta là linh hồn của đội bóng, với những đường chuyền thông minh , những cú sút phạt thật đẹp mât, đặc biệt là kĩ năng sút xa hoàn hảo.

Anh ta xứng đáng là cầu thủ số 1 trong đội bóng của mình ^^

Còn các bạn thì sao hãy chia sẻ cảm xúc của mình về cậu học trò cưng nhất đội bạn ^^

Số bài viết
    4,029
    học trò cưng nhất của mình ở FM11 là pastore
    cả FM11 mình ko thể tìm đâu ra 1 AMC tuyệt vời đc như pastore mà có thể mua đc 1 cầu thủ hết sức toàn diện về mặt physic , khả năng rê dắt quấy rối tuyệt đỉnh và khả năng kiến tạo khủng bậc nhất FM cứ ra sân là anh kiến tạo ko kiến tạo là ko chịu đc hậu quả cho cơn nghiện kiến tạo của anh là rate lúc nào cũng >8 chấm

Số bài viết
    1,811
    Chả cưng thằng nào.

Láo láo là bán ngay. Có người mới hay hơn thì người cũ phải làm sub.

Già, hết giá trị sử dụng thì May ra cố nuôi ăn 1, 2 năm để dụ dỗ retired mà làm coach cho mình

Sometimes world give me so many reasons to hate it.

But whenever it happens, I think of you and say:

"How can I hate this world when you are a part of it."

Số bài viết
    230
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenma Bài viết
    học trò cưng nhất của mình ở FM11 là pastore
    cả FM11 mình ko thể tìm đâu ra 1 AMC tuyệt vời đc như pastore mà có thể mua đc 1 cầu thủ hết sức toàn diện về mặt physic , khả năng rê dắt quấy rối tuyệt đỉnh và khả năng kiến tạo khủng bậc nhất FM cứ ra sân là anh kiến tạo ko kiến tạo là ko chịu đc hậu quả cho cơn nghiện kiến tạo của anh là rate lúc nào cũng >8 chấm
    Oh! vậy thằng này ko biết ghi bàn ah ? Mấy thằng assit nhiều ít khi ghi bàn lắm. Xavi chẳng hạn

Số bài viết
    4,029
    pastore có ghi bàn chứ bonus 1x-1x bàn 1 mùa

Số bài viết
    230
    Thế chú nói xem thằng này Assit cao nhất 1 mùa dc mấy quả. Đỉnh cao nhất của mình là 25

Ảnh đại diện của mrspecial
    mrspecial đang ngoại tuyến ♥♥♥ Cristiano Ronaldo ♥♥♥ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    2,023
    Cưng nhất Chicharito. Bao nhiêu năm làm sub cho Rooney không hề kêu ca nửa lời, đến khi được trọng dụng thì tằng tằng 4x bàn/mùa

Good luck, Ronaldo......I'll always love you

Số bài viết
    4,029
    này thì assist số lần assist nhiều hơn số lần ra sân file save cũ đã del chỉ còn file save này thôi

nghe giọng nói của tên CR7 này có vẻ anti nguy hiểm phết nhỉ

Số bài viết
    286
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenma Bài viết
    này thì assist số lần assist nhiều hơn số lần ra sân file save cũ đã del chỉ còn file save này thôi

nghe giọng nói của tên CR7 này có vẻ anti nguy hiểm phết nhỉ
    Nhìn chỉ số thấy phát ham :x :x mùa này mình mà vô địch Primer League để dành tiền sign chú này mới được kaka

Số bài viết
    158
    Chicharito, bị làm sub cho Ber, chả nói tiếng nào,lúc thay Ber thì đá hay hơn cả Ber, đá lão lên đánh bóng ghế dự bị,mua tiếp Neymar về lại làm sub cho Neymar, sau đó lai đá hay hơn cả Neymar, vứt Neymar lên dự bị, tiếp đó R10 chấn thương hết mùa, thay R10 làm đầu tàu ghi hết những bàn quan trọng mang về vô số cup, chả bao h chấn thương hay kêu ca. Mùa sau được tin tưởng cho làm tiền đạo chủ lực ghi > 80 bàn mùa, vãi !

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới