Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 7 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 61
    Số bài viết
    3,560
    Mua quyển Biết tất mọi chuyện trong thiên hạ về, đọc xong chịu khó lưu lại 1 tí trong đầu, nói chuyện với nàng thì giở bài ra. VD "Em biết tại sao người ta uống bia uống rượu lại hay cụng chén không?" -> tất nhiên là 30 đời nữa em cũng không biết -> kể câu chuyện ấy ra, xong cũng mất đến cả mấy phút rồi, lúc ấy mà nàng chưa nghĩ ra chuyện gì để nói tiếp thì mình cũng có vài thứ để nói rồi
    Trường hợp phía trên là hồi xưa mới quen nhau ít chuyện tâm sự thôi, giờ á toàn bị tranh nói, mình ngồi nghe với ừ à đã hết tối rồi

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    272
    Quan trọng là bác có tự tin khi đối diện với các bạn nữ hay không.Tự tin thì ăn nói trôi chảy,chém đủ mọi ch trên trời dưới bể.Ngược lại,không tự tin,ăn nói ấp úng thì cả thư viện bách khoa trong đầu cũng ko nói ra đc.Nắm bắt đc tâm lý khó lắm.Cứ thao thao bất tuyệt về chủ đề nàng ko thích thì cũng chẳng ghi đc điểm nào

Số bài viết
    2,079
    tự tin thì chắc là có.

Nhưng nhiều khi nói nhiều chủ đề mà con gái ko thích là dễ đổ bể mang tiếng lảm nhảm

Mà con gái làm nũng cũng chịu chả biết làm sao nữa

Ảnh đại diện của mrspecial
    mrspecial đang ngoại tuyến ♥♥♥ Cristiano Ronaldo ♥♥♥ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    2,023
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vangtoiga Bài viết
    mà con gái trẻ con thì làm sao bây h
    Trẻ con thích chơi xếp hình lắm đấy

Good luck, Ronaldo......I'll always love you

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    tự tin thì chắc là có.

Nhưng nhiều khi nói nhiều chủ đề mà con gái ko thích là dễ đổ bể mang tiếng lảm nhảm

thằng bạn mình bữa học ném tạ bị nói ngọng, nó bảo: "Tạ nủng (nũng) nên nó nổ" ngọn n-> l cầm bom chọi là đc gà lần sau gái hết dám nũng

Ảnh đại diện của mymylove
    mymylove đang ngoại tuyến Legandary Manager Of Real Madrid Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,055
    cho hỏi ngoài lề tí, tần suất chat chit nc điện thoại của gà với e ý như nào

-->
    Bạn cho rằng có thể spam?Hãy tin vào điều ngược lại!

Số bài viết
    3,560
    tự tin thì chắc là có.

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mrspecial Bài viết
    Trẻ con thích chơi xếp hình lắm đấy
    2 comment hợp nhau, chuẩn không cần chỉnh ))))))))))

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    2,079
    @mml: chắc vì nc nhiều quá có khi cũng đâm ra nhanh chán, tần suất bao lâ ulà đc nhỉ

Số bài viết
    2,470
    ko nói gì mà lúc nào cũng expect mình entertain, nên mới hỏi nc sao để e ý thấy có hứng thú chứ

Mấy lần trc đã thử rồi nhưng có vẻ nói hơi lảm nhảm quá mà chả vui gì hết, thành ra ko dám nói nữa , đang cố mà sao khó quá
    Theo kinh nghiệm của anh, em nên tập trung chủ đề nào đấy mà bạn gái thấy thú vị. tìm hiểu xem nó thích vấn đề gì. xoáy vào đấy, gãi đúng chỗ ngứa... vừa có thêm chuyện để nói vừa làm nó muốn nói...mỗi lần trước khi bai bai lại để lại cho nó chút gì luyến tiếc chưa nói xong ấy thì lần sau mình gọi nó mới mong mới đợi muốn nói. tóm lại rất khó để học cách ...tán gái nhưng cứ thực hành rồi quen...mà đã xác định chém, vì ko phải chủ đề nào mình cũng thông thạo...nên chém thôi, chém cũng phải có cơ sở ,nên tốt nhất nên chuẩn bị kỹ trước khi nói chuyện với em... chứ ngày nào cũng hỏi thăm..chán lắm..tốt nhất là xúc tiến...rủ em đi xem film, an ngoài...về nhà bonus thêm điên thoại chat chit...tấn công ko ngừng nghỉ ..tầm 1 tuần thì nghỉ ..chờ nó gọi ...vì nếu thành công thế nào nó cũng mong , muốn dc nói chuyện với mình. Tóm lại tấn công thì liên tục...rồi lại té ...nó hỏi thì bảo bận việc gì đó mà nghĩ ra cái việc gì để nó có thể giúp mình ấy, thế là lại càng có lý do nói chuyện. Nói với con gái ko nên nói thật hết , cứ 50-50 chém chết thì thôi.
    kinh nghiệm anh có nhưng anh ko biết diễn đạt sao cho hết dc. chúc chú ...may mắn...anh đang luyện Tiếng Anh tán gái tây mà khó quá

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    1,224
    @mml: chắc vì nc nhiều quá có khi cũng đâm ra nhanh chán, tần suất bao lâ ulà đc nhỉ
    1 ngày 1 lần nếu mới wen và giảm từ từ theo thời gian
    nên nói chuyện gì e nó khoái chẳng hạn : ca sĩ a chụp ảnh xxx , diễn viên b có người iu mới , thời trang , du lịch .... :daudau:
    Lâu lâu chán thì chuyển wa nói về những đứa bạn mà cả 2 đều wen, con gái đặc biệt khoái nói chuyện thiên hạ
    chống chỉ định nói chuyện ăn chơi với các e ham học và nói chuyện học hành với những e đú

Kinh nghiệm bản thân , xin đừng ném đá :daudau:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới