Share game FM24 (PC)

Trang thứ 4 trong tổng số 13 trang Trang đầuTrang đầu ... 23456 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 127

Hybrid View

Số bài viết
    403
    Quả đấy việt vị mà Bác không xem kĩ rồi. Chỉ tiếc quả Vũ phong không ộp vào đúng mẹt thằng thủ môn đau quá. Thắng thua mới là bóng đá. Xét cho cùng thì hôm nay có 1 ngày buồn.....Lại tiếp tục hy vọng vào trận tới

Học Cách Để Yêu

Số bài viết
    158
    Trận này mình thấy VN ko có điểm sáng nào cả. Như bạn gì đó nói thu hồi bóng tốt mình không đồng ý, rõ ràng Phil chủ động nhường quyền kiểm soát bóng cho mình chứ không phải do mình thu hồi bóng tốt. Hàng phòng thủ(đặc biệt là trung vệ) và thủ môn thì quá tệ.Chiến thuật tấn công quá sai lầm, đội bạn thì to như voi mà ta thì cứ tạt cánh đánh đầu, sao không tấn công trung lộ + đột phá, dù đội bạn đổ bê tông nhưng với tần suất tấn công vào nhiều thì cũng sẽ khiến đội bạn lúng túng mắc sai lầm hoặc kiếm được quả phạt,chí ít cũng tạo được tính bất ngờ, rõ ràng thế mạnh của ta là nhanh nhẹn khéo léo lại không dùng, dùng sở đoản chiều lùn của mình để đánh vào thế mạnh chiều cao của đội bạn,nghịch lý.

Số bài viết
    519
    Ko thể nói thu hồi bóng ko tốt. Ai cũng thấy rõ là Phil chủ động nhường quyền kiểm soát bóng cho mình, nhưng bạn nên để ý mỗi lần bị mất bóng thì MP + Tài Em áp sát cực nhanh và giành lại bóng rất nhanh. Thực sự khả năng thu hồi bóng ko tệ một chút nào.
    Mình xỉa biên cũng được. Nhiều quả trồng biên rất hay, thoáng, nhưng đúng là việc cứ tạt bổng vào là dở hơi. Có nhiều pha mình thấy chuyền sệt vào, hơi chéo ra ngoài 5m50 tí, hoặc gần chấm pen thì cơ hội sút vào rất cao, nhưng tiền vệ cánh cứ cắm cổ tạt. Chán.

Số bài viết
    158
    Mình ko nói là thu hồi bóng dở, mà là ko thể nói rằng đó là tốt được khi đối thủ đã chủ động nhường sân chơi cho mình, muốn biết tốt hay ko cần phải có 1 sự kiểm chứng rõ ràng hơn từ 1 đối thủ có ý đồ chơi tấn công hơn chứ không phải là Phil của ngày hôm nay.Số lượng cầu thủ đội bạn trong mỗi pha tấn công không nhiều, không nhanh nhẹn, không tấn công liên tục nên không đủ khiến các tiền vệ đánh chặn của chúng ta đuối sức hay vất vả được, chỉ khi nào họ đủ mạnh thì mới kiểm chứng được hàng của ta có tốt hay không.

Số bài viết
    4,029
    phil chơi phòng thủ phản công khủng tuy phil đá tốt nhưng về phần vn cũng phải nói là khả năng dứt điểm chán vãi có ko ít cơ hội mà toàn bỏ lỡ
    trận này, hiệp 2 các hậu vệ của phil mắc sai lầm ko ít nhưng cuối cùng vẫn ko tận dụng đc trong khi họ chỉ cần 1 vài cơ hội thôi là đã ăn 2 bàn
    gặp sing chưa chắc đã ăn, ko cải thiện đc tình hình thì nguy
    trận này lối đá đan bóng ngắn mà calisto gây dựng biến đâu mất, lại toàn thấy tạt bổng mà mỗi khi chuyền lại chuyền rất nhẹ, tốc độ tấn công 1 phần vì đó mà ko đc nhanh và liên tục

Số bài viết
    308
    Nếu ai từng chơi FM mà gặp tình huống đội mình cầm ép sân toàn diện, tạo nhiều cơ hội ăn bàn nhưng vẫn thua thì sẽ hiểu tại sao VN lại thua trong trận đấu này ! Sau trận thua bạn quyền chửi cầu thủ thậm tệ nhưng sẽ ko giúp ít gì nhiều cho cầu thủ của bạn mà thậm chí còn làm họ dễ mất phong độ hơn, điều quan trọng sau trận thua là phải giữ được vững niềm tin. Philip năm nay cũng có thể xem như là Hy Lạp năm nào đã đánh bại hàng loạt các ông lớn để tiến tới chức vô địch bằng một lối chơi phòng thủ kiên cường và tận dụng tốt các cơ hội. Bóng đá vốn là như vậy chỉ trích là điều quá dễ dàng nhưng thông cảm và gầy dựng lại niềm tin cho các các cầu thủ mới thật sự khó. Nói về trường hợp bỏ lỡ các tính huống ngon ăn của hàng tiền đạo thì chỉ có an ủi họ rằng ko may và cố gắng hơn ở lần sau mà thôi, trên thế giới có biết bao nhiêu cầu thủ đằng cấp đã từng tạo ra những tình huống bỏ lỡ siêu kinh điển đấy thôi. Trước trận đấu có vẻ như ông Calisto đã linh cảm được Phil sẽ là một đấu thủ khó chơi và đúng là như vậy. Còn một điều đáng chú ý là năm nay ngoại trừ Thái và Việt Nam thì hình như đội nào cũng có cầu thủ nhập quốc tịch.

Số bài viết
    1,235
    1 trong những cầu thủ của Phillipine quá khủng

thủ môn: Neil Etheridge

Phil Younghusband- Người hôm qua đã ghi bàn thứ 2 cho Phil đẳng cấp Chelsea

Toàn Hàng khủng

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    chụp thằng chồng trẻ mà ko chụp luôn chỉ số, đúng là 7up

maf hôm qua cái trái anh đức đệm bóng vọt xà, biết là việt vị rồi nhưng ko thể đệm khá hơn àh, vậy mà đòi làm Eto'o

Số bài viết
    519
    Nghe đồn là mấy thằng đó nửa Phil mà. Nếu là lai thì đâu có tính là nhập tịch

Số bài viết
    2,470
    Có thể nói chiến thắng 7-1 trong ngày ra quân của ĐT Việt Nam trước Myanmar đã đưa ĐT của chúng ta trở về đúng với vị thế của một nhà ĐKVĐ giải đấu dù cho trước thềm AFF Cup, các kết quả bất lợi luôn chống lại ĐTVN. Không chỉ có vậy, một kết quả tốt trong trận khởi đầu còn khiến cho NHM nước nhà ví von tài năng của chiến lược gia Calisto với người đồng nghiệp tại xứ bò tót Guardiola bên phía Barca sau chiến thắng hủy diệt 5-0 trong trận siêu kinh điển với Real, thậm chí có đôi lúc các CĐV còn hình dung ra thầy “Tô” trong vai trò của Ferguson ở trận đại thắng 7-1 của MU trước Blackburn cách đây ít lâu. Thế nhưng, chỉ với 90 phút trên “chảo lửa” Mỹ Đình vào tối qua, các CĐV nước nhà đã phải trở lại với thực tại, trở lại với sự thật mà NHM “quỷ đỏ” thành Manchester từng phải nếm trải trong trận tứ kết Carling Cup giữa tuần vừa qua.

---------
    vãi báo chí việt ,thua lòi kèn ra vẫn cứ cố chém, hết đẳng cấp Barca nay chuyển qua MU
    "Phong độ của Anh Đức chẳng khác Berbatov là mấy?

Và biết đâu đấy trong một ngày đẹp trời trên chảo lửa Mỹ Đình, "Berbatov Việt" sẽ lại tỏa sáng và mang về chiến thắng cho ĐT Việt Nam trong trận quyết đấu với Singapore để tiếp tục khẳng định chỗ đứng trong màu áo đội tuyển khi mà những chấn sút hàng đầu Việt Nam không thể tham dự giải đấu do chấn thương"
    oẹ oẹ tiếp

...COME ON YOU RED...

Thẻ cho chủ đề

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới