Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 32
    Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    bạn làm gì mà cứ 1 lần post 2 phát vậy ko biết đọc hay sao mà ko thấy chữ sửa bài spec warn em cũng đc :daudau: càng ngày càng thấy bạn giống mấy anh TBC, KC :daudau: cãi cùn vãi xoài

còn người ta được đi thi HSG Quốc Gia mà bảo ít học thì bạn đúng là đồ vô học rồi

Số bài viết
    1,426
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nhloi33 Bài viết
    Nhìn em này là bik ít học, nói chuyện nghe thô thiển và thể hiện bản chất "Cái quái gì mà ko có giới hạn, nói mà nghe bùn cười hjhj" .
    Người có đi học hông ai nói từ "Cái quái" bao h. Đúng là suốt đời chỉ có thể làm trial.
    HJHJ.
    Tui rất tiếc khi nói với bé rằng tui đã khạc bừa, và tiếc hơn là tui đã khạc trúng mặt của bạn rùi. huhu, đừng buồn nghe bé ít học....hjhj.......
    Her vãi nhỉ , hỏi cả 4rum này có vẹo nào bảo tui ít học ko , ah` ko chưa thấy ai bảo người khác là ít học - ngu học luôn , ko bít lại thik khạc bừa , ko hiểu từ "Cái quái gì" ah` , cần tui giải thik hộ cho ko , ko hiểu lại già mồm bịa đặt :daudau:.
    P/S: Xin lỗi spec vì ko nghe lời anh, thấy nó chửi bới nghe nhói tai quá :daudau:

Lần sửa bài viết gần nhất bởi kunguyenqt : 03-12-2010 vào lúc 06:05 PM

Số bài viết
    293
    hì mình là chủ topic đọc dòng cm trên mà thấy bùn. Toàn anh em nhau cả thôi event này chẳng qua là phong trào cho zui mà ^^ mình post lên cái này cho zui thoai để anh em có cái bàn luận chứ đâu phải lấy thành tích nên không được công nhận thì thôi ^^ thoai mọi người bỏ qua đi nhá ^^ anh em trong nhà không đâm nhau làm gì

Số bài viết
    2,858
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=21203
    Kỷ lục của kunguyenqt thì xác nhận,của bạn này thì không ^^

Số bài viết
    1,426
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Wilshere Bài viết
    Thứ nhất: Đã có kỉ lục rồi sao bạn còn lập 2pic làm gì --> vi phạm quy định event
    Thứ 2: Kỉ lục ko ghi đầy đủ như bên 2pic kia.
    --> Ko công nhận cũng ko có gì là lạ.

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    2 thẻ đỏ liên tiếp đó khác, đang tính thời gian, còn ý bạn chủ thớt là đòi 3 4 5 6 7 8 9 10 .. 22 cái thẻ đỏ 1 lúc cơ

mà 2 thẻ đỏ liên tiếp nó khác 2 thẻ đỏ 1 lúc lắm bạn àh

Số bài viết
    9
    Bạn dám giỡn mặt với trial mod à, trial mod nói công nhận là công nhận, không công nhận là không, haha, hài thật, cùng là 1 kỷ lục 2 cái thẻ đỏ. xin hỏi mấy bạn có thằng trọng tài nào rút ra 2 thẻ đỏ 1 lượt hông,(chắc 1 tay cầm 1 cái, đưa vô mặt 2 thằng cầu thủ khác nhau 1 lúc à). hay là trọng tài phạt thằng này xong, rùi kêu thằng kia lại phạt tiếp, chỉ nói thế, hâhhaha, hahhaa, Thật là mắc cười quá đi....

Kỷ lục 2 thẻ cùng lúc của bạn này thật ra là 2 thẻ đỏ liên tiếp nhưng vì thời gian quá nhanh, chắc là 1s hahahaa, hơn kỹ lục bên kia haha, nhưng chắc tại vì là Trial mod mà nên.... muốn gì được đó. hhjjhjhj

Số bài viết
    9
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kunguyenqt Bài viết
    Her vãi nhỉ , hỏi cả 4rum này có vẹo nào bảo tui ít học ko , ah` ko chưa thấy ai bảo người khác là ít học - ngu học luôn , ko bít lại thik khạc bừa , ko hiểu từ "Cái quái gì" ah` , cần tui giải thik hộ cho ko , ko hiểu lại già mồm bịa đặt :daudau:.
    P/S: Xin lỗi spec vì ko nghe lời anh, thấy nó chửi bới nghe nhói tai quá :daudau:
    đúng là 1 lối nói chuyện đần thối, Anh đang nói tiếng việt, em không hiểu à, đừng đánh trống lảng nhe, ban anh 1 nick anh tao 10 nick haha, cứ tự nhiên, và đừng nghĩ tới việc chặn IP của anh, haha, hem có được đâu. hô hô

Số bài viết
    1,426
    Clone của nhloi3 chứ gì , nhìn ảnh thế là phán 1s kìa , lời lẽ là bít người thế nào, còn ra YH người khác chửi rủa lăng mạ , thôi thôi .
    P/S: tôi đc BQT giáo huấn rồi, xin lỗi chú

Số bài viết
    9
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kunguyenqt Bài viết
    Clone của nhloi3 chứ gì , nhìn ảnh thế là phán 1s kìa , lời lẽ là bít người thế nào, còn ra YH người khác chửi rủa lăng mạ , thôi thôi .
    P/S: tôi đc BQT giáo huấn rồi, xin lỗi chú
    Biết thế thì tốt, haha. Dám hù tớ à, chưa chủ năng lực đâu. còn khuya lắm haha.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới