Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu ... 234
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 40
    Số bài viết
    2,864
    Poli này mình thường set theo 2 kiểu là Deep Lying Playmaker và B2B thấy khá ổn
    Ai nói cũng đúng cả ,De Rossi là mẫu tiền vệ trung tâm thực thụ vừa bik phát động tấn công,đánh chặn thu hồi bóng và sút xa tốt . Poli thì thủ kém hơn, sói so sánh lúc đó là De Rossi cũng bắt đầu về già còn sức trẻ Poli đang lên mà trên đỉnh cao phong độ vậy thôi

Số bài viết
    83
    Cầm Napoli mua cu em này mùa đông 2 có 4,5 triệu......Tình hình giờ mình toàn om tiền chờ bọn máy bán, đội hình toàn hàng khủng giá rẻ ổi....balotelli 6 triệu, tevez 17,5 triệu , hốt em pjanic free và em affelay free , chưa kể em richard 1,3 triệu.em Filipe free.........mình đang tự hỏi sao game của mình bọn nó bán giá hời thế.......Chẳng mua bán nợ j mà giờ đội hình đập mấy em real 3 trái đẹp

Số bài viết
    2,864
    Bình thường thôi bạn à , có bạn dc offer R7 4x mil, G.Rossi 5.5mil...

Số bài viết
    83
    G.rossi mình cũng đc off có 5 triệu này..........nhưng ko ký, tại tiền đạo chật đất quá, balo, neymar, lavezzi, cavani và tevez.........đang nhức hết cả đầu. Tại ham hàng rẻ ...........còn 2 cu có sẵn là cavani và lavezzi đá rất là tròn vai, tuy dự bị hoài mà thằng nào cũng favor mình, thằng MU hỏi cavani 30 triệu, bán mà nó ko thèm về kêu là ko thể xa rời HLV :-<
    p/S: các bác có cách nào off bán cầu thủ mà nó ko nhảy chồm chồm lên ko.........mình có mấy thằng nó quý mình với đội quá, off cái là nhảy chồm chồm lên, nhức đầu muốn chết...........để nó un rồi bán thì ôi thôi, tiền chả bõ thà chả bán còn hơn :-<

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của paparocky Bài viết
    G.rossi mình cũng đc off có 5 triệu này..........nhưng ko ký, tại tiền đạo chật đất quá, balo, neymar, lavezzi, cavani và tevez.........đang nhức hết cả đầu. Tại ham hàng rẻ ...........còn 2 cu có sẵn là cavani và lavezzi đá rất là tròn vai, tuy dự bị hoài mà thằng nào cũng favor mình, thằng MU hỏi cavani 30 triệu, bán mà nó ko thèm về kêu là ko thể xa rời HLV :-<
    p/S: các bác có cách nào off bán cầu thủ mà nó ko nhảy chồm chồm lên ko.........mình có mấy thằng nó quý mình với đội quá, off cái là nhảy chồm chồm lên, nhức đầu muốn chết...........để nó un rồi bán thì ôi thôi, tiền chả bõ thà chả bán còn hơn :-<
    bắt đầu xa chủ đề rồi đây
    30cha 30cha 30cha

Số bài viết
    128
    Các bác thấy thằng này đá MC support + 1MC automatic mentalily nomar hoặc def thì thế nào nhỉ.Tại xem trên fmbase.uk có bài nói về đội hình của asernal 2mc đá theo trục song song,mình cũng áp dụng cho đội mình thấy đá rẩt ổn 2 mc ghi bàn mùa đầu khoảng 10 bàn.

Số bài viết
    101
    Uả đây là topic Andrea Poli mà sao nói nhiều chuyện lệch đề thế . Thằng này mình thấy train lên chỉ số tuyệt . Pass cao, thể lực cũng đc. Một MC tài năng

Số bài viết
    919
    Thằng này hạn chế lớn nhất là team work với 1 MC là hơi bị thấp
    Nếu tập trung train ở khoản này thì ngon
    Khi đá thì set MC hoặc DMC support nhưng ko cho nó pressing và roaming là được
    Nhìn chỉ số thằng này chắc được làm lại từ Pirlo

Số bài viết
    40
    Mình vừa new game đã mua mà trả 19 mil rồi nó chưa chịu bán

Số bài viết
    29
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của fanMU Bài viết
    Thằng này ngoài đời được coi là Pirlo mới của người Ý mà. Con hàng này ngon nhưng nếu mùa đầu thì đắt hình như 20M
    Em mới nhìn qua tên thằng này hồi đầu trên FM ra Pirlo. Andrea poli và Andrea Pirlo

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới