Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 21
    Số bài viết
    1,508
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của phongvt_82 Bài viết
    màn hình general vẫn thế mà. C:\Documents and Settings\<username>\My Documents\Sports Interactive\Football Manager 2010\. đường link ngầm định vẫn là ổ C. Tôi copy/ paste thẳng ra ổ C để tìm link cho chuẩn luôn. Sau đó tạo thư mục skins, giải nén ra 2 file+1 thư mục, nói chung là giống hệt như trang FM dạy, vào xem ae hướng dẫn cũng thế. Thật ra thì đọc rất đơn giản mà lại ko thể làm được thế mới ức chế chứ. chán toàn tập. Không hiểu nổi, tôi mua bộ cài ngoài hàng, crack bằng file, ko hiểu có phải chưa crack hết ko nữa. Ae thông cảm, lập topic này là cho những người làm đúng nhưng không chạy được, topic kia chỉ cho các chú gà không biết cách làm thôi. Ở đây là tôi muốn hỏi xem lỗi ở đâu mặc dù làm đúng thao tác. Bác từng bị như tôi, về sau tìm được nguyên nhân thì giúp hộ cái, chứ cái hướng dẫn kia thì tôi không cần. Còn nếu admin muốn gom vào thì tuỳ, ae không có ý kiến.
    T cũng làm giống ông, nhưng k dc,back ground các thứ thì làm ngon...mỗi skins lại k dc. Khó hiểu!!! @@

Số bài viết
    7
    Minh cung giong ban, ko hieu sao ko load duoc skins. vao preferecce chon diplay&sound, tick vao dong "always reload skin on confirm", tren thanh skin no chi hien moi chi hien" FM 2011" the moi buc.

ban nao biet cach sua loi nay chi cho minh voi. Thanks!

Số bài viết
    5
    em cũng thế.... có bro nào chỉ giáo với...

Số bài viết
    286
    mình đã làm được .

các bác làm theo hình xem sao

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Rafinha : 10-12-2010 vào lúc 09:04 PM

Số bài viết
    100
    Mình cũng gặp tình trạng giống bạn chủ topic! Trước với FM2010 thì làm như vậy mình cũng k gặp vấn đề j cả nhưng khi sang FM11 để load đc skin vào sao khó thế

Screen shot của mình đây:

Mong đc các bro chỉ giáo dùm vì nhìn cái skin mặc định hoài chán quá

Có 1 điều chắc chắn rằng: "Không có gì là chắc chắn cả"

Số bài viết
    111
    thế có cách nào thay cái biểu tượng Premier League màu trắng bằng biểu tượng Barclays English Premier League(biểu tượng CON Sư Tử đó) không vậy?ai biết chỉ dùm

Số bài viết
    82
    tình hình là em cũng hok thay skin đc, mặc dù làm đúng theo hướng dẫn

Số bài viết
    107
    chỉ load đến folder Sports Interactive là đc r

http://www.facebook.com/Toon.Hoangvans

Số bài viết
    176
    Bản Russia ko đổi được skin ngoài 2 skin là skin mặc định và galaxy. Bản xịn thì lúc đầu mình cũng không đổi skin đc nhưng update lên bản 11.2 thì lại đc

Số bài viết
    22
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của phongvt_82 Bài viết
    tình hình là mình đã làm theo hướng dẫn trong cả diễn đàn và FM. Thậm chí đã copy cả link trong genaral rồi paste để tìm link trong ổ C nhưng vẫn không được, vẫn chỉ có skin FM 2011. quit ra quit lại chục lần luôn. Không biết có phải do máy hay không nữa. ức chế VCL. AE nào đã từng bị mà edit được giúp hộ cái!!!!
    Nói chung lúc đầu mình cũng như bạn , cũng đã làm qua bước C:\Program Files\Sports Interactive\Football Manager 2011\skin những vẫn ko đc và phát hiện ra bước này , hiện tại mình thay skin như thay áo , cụ thể :

...chúc vui

Vinh quang lớn nhất ko phải là ko vấp ngã mà là đứng lên sau mỗi lần bị ngã
    Share toàn bộ FM 2011:--> http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=23581 (Enjoy)

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới