Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 7 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 61
    Số bài viết
    3
    Mình đã từng chơi Fm 09,10 và đã cai đc skin,patch... nhưng khi chuyển sang dùng win 7 mình không thể tìm đc.Mong cac Pro giúp đỡ.Cảm ơn

Ảnh đại diện của nhutquangn
    nhutquangn đang ngoại tuyến FMVN's member HLV tuyển trẻ U19
    Số bài viết
    282
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của MariaGuti Bài viết
    Tôi làm rồi van không đc ban ah
    bác ép nick yahoo của em đi , em chỉ cho : nhutquangn_0719102

Tình yêu là thứ có thể làm bạn cười vui ngay cả khi mệt mỏi. Khi có ai đó yêu bạn, cái cách mà người đó gọi tên bạn cũng khác những người khác..:notbad:

Số bài viết
    10
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của baophongne Bài viết
    Đổi hình icon morale trong folder skin ý bạn
    Bạn có thể chỉ cho mình cách đổi icon đó được không. Mình muốn đổi theo màu mình thích và icon do mình tự làm thì mình phải làm thế nào.
    Có lẽ mình hơi cầu kỳ nhưng mình thích làm theo ý thích của mình, bạn chỉ cặn kẽ cho mình nhé, mình không phải dân chuyên về IT thuộc dạng kém nhưng hay đòi hỏi
    Thanks bạn nhé

Số bài viết
    562
    Vào mấy topic cũ của FM09 và 10 tìm down skin sẽ có nhiều moral lắm đó tùy bạn chọn . Nó nằm trong thư mục graphics của skin đó .
    Còn đổi màu thì tùy bản chỉnh trong pts thui .

Số bài viết
    230
    Bác cloudfire có định làm lại cái skin Onepiece cho FM 11 ko vậy ? Hồi còn chơi FM 10 giao diện gương của nó làm mình nhìn mãi ko biết chán. Giá mà nó tái xuất giang hồ lần nữa thì hay quá.

Số bài viết
    7

Không cài được Skin

Các bạn giúp mình với. Mình vẫn không cài được skin.
    sau khi minh download về giải nén đúng đường dẫn rồi mà vào preferences chọn Display&sound, chọn thanh Skin roi ma không load được skin mới. trên thanh Skin hiện mỗi " FM 2011" thế mới bực. Mình cung đã thử coppy thư mục "Fooll ball Manager 2011" trong My Documents sang ổ D rồi vào Prefereces/Gerneral/folder locations link lại đường dẫn sang ổ D rồi mà vẫn không được, Cài lại cả FM mấy lần vẫn không được, Ức quá!. Không hiểu có phải bản mình dùng bị lỗi không. Mình dùng bản 11.0 Russia.
    Ban nảo biết cách sửa lỗi này giúp mình với nhé!
    Thanks!

Số bài viết
    12
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của saomoc2410 Bài viết
    Các bạn giúp mình với. Mình vẫn không cài được skin.
    sau khi minh download về giải nén đúng đường dẫn rồi mà vào preferences chọn Display&sound, chọn thanh Skin roi ma không load được skin mới. trên thanh Skin hiện mỗi " FM 2011" thế mới bực. Mình cung đã thử coppy thư mục "Fooll ball Manager 2011" trong My Documents sang ổ D rồi vào Prefereces/Gerneral/folder locations link lại đường dẫn sang ổ D rồi mà vẫn không được, Cài lại cả FM mấy lần vẫn không được, Ức quá!. Không hiểu có phải bản mình dùng bị lỗi không. Mình dùng bản 11.0 Russia.
    Ban nảo biết cách sửa lỗi này giúp mình với nhé!
    Thanks!
    Russia 11.0 chỉ dùng đc skill galaxy thôi

Số bài viết
    8
    Mình chơi fm09 quen cái nhánh lựa chọn ở bên trái , giờ chơi fm11 thấy hơn không quen,bạn nào bit skin nào giống fm09 chỉ với???

Số bài viết
    590
    Skin Steklo với Flex gì đấy trong box skin.
    Mình ko nhớ rõ tên

Ảnh đại diện của dirty_boy0712
    dirty_boy0712 đang ngoại tuyến ~♫ ♪ I'm Yours ♪ ♫ ~ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,890
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=21637 bạn qua đây xem thử xem

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới