Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 37
    Số bài viết
    1,091
    Cảnh cáo lovecm tại chỗ lần một. Lý do : Spam. Mong bạn cẩn thận hơn.

Số bài viết
    218
    Có 1 tacs rất hay, 1 là đẩy hết các thông số lên tột đỉnh-->Đá crazy lắm, cần cẩu thủ tốc độ+trâu
    2 là để mấy thanh tacs lùi hết xuống--> Cần những nhóc trí tuệ cao .

Số bài viết
    283
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Omnislash Bài viết
    Bác xem lại ngày tháng post bài, đừng bảo tôi spam. Tôi post lâu lâu ko thấy ý kiến các bạn phản hồi nên mới hỏi lại xem, spam j mà 2 ngày post 2 bài thế:B20:

@bmtoan. Thank bác đã tham khảo tactic em, cũng không cần khủng tất đâu. Chỉ cần thằng Play Maker hạng trung, 2 thằng cánh chỉ cần Pace, dribling >25, crossing ko cần cao lắm >10.
    Nhừng tiền đạo phải Dribling+pace+tech+Strength tốt. Em tự nhận xét là cái tactic đấy mạnh nhất là tăng khả năng kiểm soát bóng.(có trận kiểm soát tớ 71%, gặp đội yếu hơn nhiều - tất nhiên)

Số bài viết
    283
    Đây mới đúng là Spam này.
    I'm ready to:B71:
    Bye bye everybody, thank for everything!!!

Số bài viết
    1,091
    Bó tay pa rồi, Omni có ban pa đâu, mới chỉ nhắc thôi mà, pa còn cố tình trêu nữa...zzz...

Số bài viết
    211
    Bó tay pa rồi, Omni có ban pa đâu, mới chỉ nhắc thôi mà, pa còn cố tình trêu nữa...zzz...
    Lại xì pam nè
    Omi toàm xì pam thôi.Dọa nó mà nó ko sợ kìa tớ thì sợ lắm:B68:

Số bài viết
    82
    Thôi thôi đang chủ đề tatics của bạn kia mà.
    Tôi chơi thử rồi nhưng mà 2 thằng cánh chấn thương liên tọi chẳng biết xui hay gì nữa

Ảnh đại diện của tzboy
    tzboy đang ngoại tuyến Thành viên danh dự Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,336
    Đã đá thử vài trận với cả tuyển quốc gia lẫn câu lạc bộ, có 1 vài nhận xét sau:
    1. Đúng là thời gian kiểm soát bóng của đội nhà lên rất cao, kể cả gặp đội mạnh trên sân khách nhưng thời gian kiểm soát bóng của 2 bên vẫn là 50-50, thậm chí có lúc bên mình còn trội hơn đội nó.
    2. Nhưng hàng tiền vệ lại không có khả năng phòng ngự từ xa, còn hậu vệ dường như ko biết kèm người. Đá tuyển Ý gặp SanMarino trên sân nhà mà đội nó vẫn có tận 2 cơ hội đối mặt với thủ môn mình. 2 tiền vệ trung tâm lại hay lùi sâu nên bị tình trạng "dẫm chân" lên DC.
    3. Nếu đối phương có tiền đạo tốc độ cao, dứt điểm tốt thì những quả chuyền vào khe giữa hậu vệ cánh và trung vệ chính là điểm yếu của tactics này.
    Nói chung cái tactics này nên chơi ở sân nhà, gặp những thằng yếu thì rất hay. Kiểm soát bóng tốt, ghi khá nhiều bàn. Nhưng nếu đá sân khách gặp những thằng mạnh ngang hoặc hơn mình thì không ổn.

Số bài viết
    283
    Cảm ơn nhận xét khá chuẩn của bác, em đã rút kinh nghiệm và xin giới thiệu phiên bản mới. Ở cái tac mới này đã cái thiện khả năng phòng thủ + cả tấn công có sự tham gia nhiệt tình của play maker. Đây là link down(7 ngày since today)
    http://download.yousendit.com/763C687F1DDF6DE4
    *Note:ko nên chỉ nên dùng 1 đội hình này suốt cả mùa, phải điều chỉnh một chút trước từng trận đấu :
    +Bỏ play maker nếu đối thủ có DM khủng,(em xem fullmatch thấy thằng dm máy thường bắt chặt play maker của mình-nếu DM khủng thì play maker rất hay mất bóng)
    +Đá bóng theo thời tiết-chủ đề đã có trong Forum
    +Nên đá slow thăm dò lúc đầu trận với mấy đội khủng(cũng có thể đá Counter-Attack),nếu bị ghi bàn thì có thể chơi dâng cao bẫy việt vị.
    + Add một chút may mắn thì đúng là Unbeaten :-)

Số bài viết
    225
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của lovecm Bài viết
    Cảm ơn nhận xét khá chuẩn của bác, em đã rút kinh nghiệm và xin giới thiệu phiên bản mới. Ở cái tac mới này đã cái thiện khả năng phòng thủ + cả tấn công có sự tham gia nhiệt tình của play maker. Đây là link down(7 ngày since today)
    http://download.yousendit.com/763C687F1DDF6DE4
    *Note:ko nên chỉ nên dùng 1 đội hình này suốt cả mùa, phải điều chỉnh một chút trước từng trận đấu :
    +Bỏ play maker nếu đối thủ có DM khủng,(em xem fullmatch thấy thằng dm máy thường bắt chặt play maker của mình-nếu DM khủng thì play maker rất hay mất bóng)
    +Đá bóng theo thời tiết-chủ đề đã có trong Forum
    +Nên đá slow thăm dò lúc đầu trận với mấy đội khủng(cũng có thể đá Counter-Attack),nếu bị ghi bàn thì có thể chơi dâng cao bẫy việt vị.
    + Add một chút may mắn thì đúng là Unbeaten :-)

nice job :B47:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới