Share game FM24 (PC)
Trang thứ 55 trong tổng số 56 trang Trang đầuTrang đầu ... 54553545556 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 541 tói 550 trong tổng số 551
    Số bài viết
    136
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Pinokio Bài viết
    ^ Flair thế này thì cũng chỉ làm máy cày thôi
    Cày là cày thế nào , F4 Flair cũng có 15 đấy thôi
    Tuỳ cách set của mình nữa chứ , đâu có phải cứ Flair cao là đá đã hay đâu , Flair ảnh hưởng nhiều đến rê rắt hơn mà

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của khinhthien Bài viết
    Tuỳ cách set của mình nữa chứ , đâu có phải cứ Flair cao là đá đã hay đâu , Flair ảnh hưởng nhiều đến rê rắt hơn mà
    15 là mức độ dùng được ở giải lớn rồi , gấp đôi thằng kia đấy.

Số bài viết
    26
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    vì nó ko đủ khả năng phát triển, tính cách thiếu chuyên nghiệp, ko có tham vọng làm cản bước tiến của nó
    Về tut lại 2 cái đó nó sẽ phát triển bt` đúng k bạn?

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vtkdeka1999 Bài viết

con hàng này không thể đở nổi......
    Gặp tay tớ train đá cánh chạy cho tít (đùa thôi chứ chỉ số đá MC là đẹp nhất :">)

À tớ có thằng GS báo là NF chỉ 12 là max, nhưng bây h lên đc 13, có phải nếu focus thì nó có thể phá rào đúng k nhỉ?

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Keikan Bài viết
    Về tut lại 2 cái đó nó sẽ phát triển bt` đúng k bạn?

Gặp tay tớ train đá cánh chạy cho tít (đùa thôi chứ chỉ số đá MC là đẹp nhất :">)

À tớ có thằng GC báo là NF chỉ 12 là max, nhưng bây h lên đc 13, có phải nếu focus thì nó có thể phá rào đúng k nhỉ?
    2 chỉ số đó tut ko tăng được nhiều. Chỉ số của Genie không phải là max cầu thủ đạt được, nó chỉ là dự đoán của Genie, ko liên quan đến thuật toán của FM

Số bài viết
    26
    Oh tks bro, cứ tưởng Genie là ông thánh, quyết định hết tương lai các chú nhóc của mình, ai dè vô tình chức vụ đó là của mình :">
    Thằng Wang Lang lần trc' post bây h đã vcc rồi, RM offer 37M uk mà không muốn bán ::daudau:
    Spain ramdom sắp đủ 1 team PA 178+ (dù mình chỉ mở giải Bra) chắc đủ thống trị 10 năm nữa :daudau:
    Ngoài lề chút: cho hỏi lại cách sửa fake tuyển Đức, lâu qá không làm nên quên mất, vào data del hết code mà nó k xi nhê (định cầm Đức bật mấy chú Spain

Số bài viết
    1

Số bài viết
    26
    Show thêm vài em nữa, 2pic vắng vẻ qá T.T

Đã góp phần không nhỏ đưa Robben về vườn :daudau:

Chắc là Villa mới, mùa đầu set CF nhưng chắc chỉ số còn bé qá, với chưa hòa nhập nên đá hơi chán, mùa 2 thì chạy lọan cả sân khấu :">

Mới 20t đã max PA (179/180) hơi điên (eccentricity 16) nhưng y như người nhện Đá CL bị dẫn đến phút cuối chạy lên tham gia tấn công + ghi bàn luôn ~> thắng Real nhờ bàn thắng sân khách.

Số bài viết
    403
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của khinhthien Bài viết
    Thế FMRTE làm một thằng giống thế này đá thử đi, không bug góc mà ass được bằng 1/2 thằng Cesc thì post lên đây, máy cày là máy cày giữa sân b2b ấy chứ thằng này mà làm player maker thì cả đội ăn mày.

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748

mới hốt thằng này hết 18M

Villas-Boas

Số bài viết
    277
    Cho hỏi cách set của thể của các thằng này nhé: dùng Dan's training calculator

Cho hỏi là em đang chơi tac classic 4-2-4 II Devasto, vậy nếu dùng dan's calculator thì set trong dan's calculator làm sao.
    tư vấn cách set vị trí của các thằng trên trong dan's calculator nhé,

Này thì Láo

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới