Share game FM24 (PC)
Trang thứ 6 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu ... 456
Hiển thị kết quả từ 51 tói 54 trong tổng số 54
    Số bài viết
    38
    Cái này chắc là bản 11.1.0 chứ up lên 11.1.1 thì kiếm ko ra đâu. Tui new game 3 lần mà nó toàn offer mấy thằng cùi bắp thui

Love Barca - Hate Real
    Netherland is Number 1

Số bài viết
    309
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thangbx Bài viết
    Bực mình với mấy quả chuyển nhưọng quá, mua chú GK Nẻuer lực hơi ngon, thay thê Sa già MU clb thì đồng ý rồi nhưng nó thì nhất quyết không đồng ý, thế mới bực mình chứ lại, ông nào có cách nào thu phục nó không, còn chú Contrchao của Bồ định mua về đá thay Nani thì Offer 20 Mil vãn không về. Hừ . Ngân sách có hạn, lại kiếm chú AML, AML khác vậy.
    thế thì bác đen roy`...coentrao mình mua có 5.5 mil ngay mùa đầu...còn thủ môn thì nó offer akinfeev có 6mil nhưg lúc đó ko có tiền...sang mùa 2 vớt e Alder với 7mil...

Số bài viết
    22
    ác,các bác giúp e với...e Scout thằng Pastore (Palermo) Value của nó là 19m UK thằng scout kêu chỉ cần ra giá cỡ 35.5m là được nhưng mua thì nó kiu 53m UK tiền còn 70m UK...tiện thể giới thiệu lun zùm e vài thằng DC ngon ngon,mua về thế Puyol,già quá rùi...!!!

Số bài viết
    132
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoangvip119 Bài viết
    ác,các bác giúp e với...e Scout thằng Pastore (Palermo) Value của nó là 19m UK thằng scout kêu chỉ cần ra giá cỡ 35.5m là được nhưng mua thì nó kiu 53m UK tiền còn 70m UK...tiện thể giới thiệu lun zùm e vài thằng DC ngon ngon,mua về thế Puyol,già quá rùi...!!!
    mới mua nó free xong, đá cũng chẳng hay hơn vander vat hay Conca gì cả. Bực mih vụ bán cậu thủ ở fm11, mia toàn vip rao cả 11 thằng k bán đc 1 thắng. moa rõ chán. DC mua cu Dann hơi bị hay giá hợp lý 14-16M.

YouTube Video
    ERROR: If you can see this, then YouTube is down or you don't have Flash installed.

Bình chọn bàn thắng đẹp. 4phiếu thua 3phiếu

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới