Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 14

Chủ đề: cac club viet nam

Số bài viết
    11

cac club viet nam

ai bit thi cho minh up cho minh link cac club VN voi thank:B58:

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    1,091
    Phiên bản để chơi được phần V-league này là phiên bản 7.02,các bạn nhớ up lên bản 7.02 nhé (Có trong phần Update của diễn đàn đó).Khi chơi các bạn nhớ load phần database tên là V-league 2007.

Link download
    Phần 1
    Phần 2

Vì thời gian có hạn (đang ôn thi) nên mình mới chỉ làm được có như vậy thôi,mong các bạn thông cảm,nếu ai có thời gian thì có thể chỉnh lại rồi up lên cho mọi người.

2 file trên các bạn down về rồi cho vào cùng 1 thư mục đặt tên là V-league rồi chuyển vào theo đường dẫn sau:

C:\Documents and Settings\admin\My Documents\Sports Interactive\Football Manager 2007\db

(nhớ là phải up lên bản 7.02 thì mới chơi được)

Để chơi được giải V-league (có cả hạng nhất nhưng chưa hoàn chỉnh) các bạn hãy chọn quốc gia mình chơi là South Korea(vì không có Việt Nam nên phải mượn tạm đất thằng này)

Link download logomới up lại có thêm phần logo huge và thêm đội Thanh Hóa+Hòa Phát)
    http://www.4shared.com/file/16486056...ague_2007.html

Mọi người down về máy, giải nén file winrar sẽ được thư mục vietnam, hãy copy thư mục vietnam vào C:\Program Files\Sports Interactive\Football Manager 2007\data\graphics\pictures\logos

Để hiện được hình ảnh thì mọi người vào đây để xem hướng dẫn (đọc kỹ nhé) http://fm-vn.com/forum/showthread.php?t=1520

link download kit V-league:
    http://www.box.net/shared/veyee6seca

Mã:
    pass để giải nén là: fm-vn.com
    Copy từ bài của thanhchung3010 - Đây là sản phẩm của anh ta, bạn dùng thích thì thank anh ta một tiếng nhé

Số bài viết
    11
    thank! cảm ơn nhiều nhiều........................................... ............................

Số bài viết
    209
    bản V-league này tôi làm vẫn chưa hoàn chỉnh lắm.thật ra là copy vào đường dẫn này C:\Program Files\Sports Interactive\Football Manager 2007\data\db

Chưa làm được gì trên đời,có chữ ký chỉ thêm xấu hổ...

Số bài viết
    119
    Thế bản 7.0 thi` ko có V-league à ? Bác nào làm giúp em đi !!

Số bài viết
    209
    bản 7.02 mới chơi được bạn chỉ cần up lên bản đó là có thể chơi ngon lành

Chưa làm được gì trên đời,có chữ ký chỉ thêm xấu hổ...

Số bài viết
    1,178
    Chơi V-League em chẳng biết cầu thủ nào với lại tiền được tí tẹo đá chán lắm :B58:

Because The Main One

Số bài viết
    202
    Ít ra phải yêu bóng đá nước nhà 1 chút chứ
    Cổ vũ là chính :B37

:th_di-bong:
    :th_sut:

Số bài viết
    62
    Khi chơi các bạn nhớ load phần database tên là V-league 2007. làm thế nào hả bác

Số bài viết
    2
    Vị trí các cầu thủ VN trong FM thường sai lệch so với ngoài đời ( VD : Hữu Thắng là Wb/M L(ngoài đời là MC),Hồng Minh là ST(ngoài đời là MC),v.v...).Có bản nào khắc phục đc ko bạn??? Thanks!!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới