Share game FM24 (PC)
Trang thứ 12 trong tổng số 12 trang Trang đầuTrang đầu ... 2101112
Hiển thị kết quả từ 111 tói 119 trong tổng số 119
    Số bài viết
    101
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sonic Bài viết
    Thằng của mình mùa 3 mới có tiếng nói trong đội hình, 2 mùa đầu mua về cứ thấy thất vọng sao sao ấy
    @Zlatan: mình cũng cho nó đá MC trong tac của JM đấy, ráng chịu khó đợi nó hòa nhập đi :lac:
    Cùng chung số phận ko thể khai thác đc. tài năng chú này . Mình k đủ kiên nhận nên mua về dc. 1 mùa là bán luôn

Số bài viết
    89
    em thấy thằng này đá AMC chán lắm,kiến tạo với ghi bàn ít,đẩy nó vể đá MC thì còn tạm được,cơ mà trận xịt trận nổ :-<,e đá đến mùa 3 r,đag định bán đi tậu anh MC nào khủng khủng về :">,có bác nào biết MC khủng k :x

Số bài viết
    102
    MC khủng em thấy canales của real, ko thì ramsey. Paulo sau 2 năm ngồi dự bị cuối cùng mùa 3 của mình xếp AMC nổ súng liên tục, đấu cho tuyển quốc gia làm vua phá lưới , thế nhưng phong độ thất thường chỉ làm dự bị cho pjanic

Số bài viết
    117
    chú này đội mình là ngoáy nhiều nhất đấu,xếp amc attacking mid ngoáy ngoáy mấy phát là chọc luôn cho tiền đạo đối mặt thủ môn luôn

Số bài viết
    89
    em bây h chuyển Ganso về đá giữa,support cho Pastore ,đc cái em set nó Central Midfileder đá khá là ổn ,các bác test thử xem sao :->

Số bài viết
    2,864
    ku này đá cánh hoặc đá CM thôi

Số bài viết
    26
    mình mua em này mùa 2014 giá 25tr bảng cho đá ở MC cùng với Pastore làm Player Maker

Số bài viết
    379
    vác chú này về MU sau khi hết mùa 1, đá MC Playmaker Att
    mùa đầu tiên về im lìm cả mùa mặc dù đá chính thường xuyên cho học dictates tempo
    các mùa sau càng đá càng hay mùa 4 đá bá đạo

đang cho học stop play, k biết có tác dụng j` k

Số bài viết
    26
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thailong1991 Bài viết
    em bây h chuyển Ganso về đá giữa,support cho Pastore ,đc cái em set nó Central Midfileder đá khá là ổn ,các bác test thử xem sao :->
    Bác này giống em quá

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới