Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 7 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 68
    Số bài viết
    17
    chỉnh ngay chuyển nhượng ..ức chế, vô lí, cái hay của FM là xây dựng đội hình đây lại chất đống thế.hic.ko tống cổ đc thằng nào

Số bài viết
    3,080
    Muốn bán thì bạn cứ hạ giá thấp xuống là bán được thôi mà.Mình đang áp dụng nè,tuy lời ít(hoặc có thể lỗ) nhưng với mình,mấy thằng vô dụng như thế là ổn rồi.

Số bài viết
    2,864
    FM11 dc cái siêu sao mua rẻ . Rossi vậy mà có 5mil

Số bài viết
    29
    Bản này đá chán vãi,tiền đạo khủng thì đối mặt chẳng bao h ghi bàn,toàn đội thì thi nhau chơi xấu,đá 4 trận thì 3 thẻ đỏ.
    Mua thì dễ,bán thì khó,hàng khủng thì mua với giá rẻ mạt,mình bán giá rẻ ko ai mua,....

Số bài viết
    50
    Mấy cái vụ ký hợp đồng cũng chán, ngồi đàm phán mệt quá

Số bài viết
    404
    Bức xúc nhất đối với tôi , một thiên tài đó là tac của tôi quá mạnh , xuyên thủng tất cả các hàng phòng ngự quá dễ dàng
    Mua cầu thủ thì quá dễ , tôi chỉ hỏi mua 1 cái - với danh tiếng của mình thì cầu thủ tự unhappy liền . Tôi trả giá agent không cho nó đồng nào thì nó tức quá không ký , cầu thủ sa thải nó luôn

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của lê gô lát 890 Bài viết
    Bức xúc nhất đối với tôi , một thiên tài đó là tac của tôi quá mạnh , xuyên thủng tất cả các hàng phòng ngự quá dễ dàng
    Mua cầu thủ thì quá dễ , tôi chỉ hỏi mua 1 cái - với danh tiếng của mình thì cầu thủ tự unhappy liền . Tôi trả giá agent không cho nó đồng nào thì nó tức quá không ký , cầu thủ sa thải nó luôn
    lê gô trở lại rồi à
    tac mạnh ở giải hạng nhất hả lê gô

Số bài viết
    896
    ức chế nhất là thằng BLV
    mình ghi bàn nó nháy nói linh tinh, thi thoảng mấy con hợi com ghi bàn vào lưới mình là Goooaall Goooaall Goooaall x(

Số bài viết
    120
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của huylam569 Bài viết
    ai chỉ minh` chỉnh cho trận đấu lên 3D dc ko ko bít chỉnh
    Máy bạn phải có cấu hình cao mới xem được 3D bạn nhé .Card ít cũng phải lăm 10 hai

Số bài viết
    14
    Sao cứ mỗi lần mình đổi Skin thì avarta của mình lại mất nhỉ. Bác nào rõ chỉ cho em với

Fm Number 1 otay:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới