Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 7 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 68
    Số bài viết
    42

Những vấn đề bức xúc nhất FM11?

1. Chuyển nhượng quá ảo, cầu thủ vip offer rẻ mạt. Fm11 cường điệu hóa happiness của cầu thủ. Dù đây là một vấn đề quan trọng nhưng ngoài đời dù cầu thủ unhappy cũng phải giá hợp lý thì CLB mới bán, làm gì có chuyện sign free như đúng rồi?

2. Cầu thủ dứt điểm quá ngu. Có lẽ Fm11 muốn làm cho thực tế, ko muốn cầu thủ vượt ngưỡng 30-40 bàn như ở ngoài đời nhưng hạn chế cơ hội tạo ra thì còn hợp lý, làm gì có chuyện đối mặt 10 lần có khi chẳng vào lần nào?

Đó là 2 vấn đề tớ thấy chuối nhất bản này. Ngoài ra thì vài vụ nhỏ nhỏ như tac trung lộ khó vãi, trong khi đá cánh tạt ầm ầm lại vào.

So sánh ra thì bản Fm2011 này thua kém hơi nhiều so với Fm2010. Ngoài phần interaction hay hơn + introduction of football agents thì những vấn đề chủ chốt như transfer, matchplay lại kém hơn.

Còn điểm nào mời tất cả bổ sung. Thường thì khoảng chừng nào mới ra patch 11.2 nhỉ?

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    3,080
    Bạn đã xài Patch 11.1.1 chưa

Số bài viết
    33
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tienluc_sheva Bài viết
    1. Chuyển nhượng quá ảo, cầu thủ vip offer rẻ mạt. Fm11 cường điệu hóa happiness của cầu thủ. Dù đây là một vấn đề quan trọng nhưng ngoài đời dù cầu thủ unhappy cũng phải giá hợp lý thì CLB mới bán, làm gì có chuyện sign free như đúng rồi?

2. Cầu thủ dứt điểm quá ngu. Có lẽ Fm11 muốn làm cho thực tế, ko muốn cầu thủ vượt ngưỡng 30-40 bàn như ở ngoài đời nhưng hạn chế cơ hội tạo ra thì còn hợp lý, làm gì có chuyện đối mặt 10 lần có khi chẳng vào lần nào?

Đó là 2 vấn đề tớ thấy chuối nhất bản này. Ngoài ra thì vài vụ nhỏ nhỏ như tac trung lộ khó vãi, trong khi đá cánh tạt ầm ầm lại vào.

So sánh ra thì bản Fm2011 này thua kém hơi nhiều so với Fm2010. Ngoài phần interaction hay hơn + introduction of football agents thì những vấn đề chủ chốt như transfer, matchplay lại kém hơn.

Còn điểm nào mời tất cả bổ sung. Thường thì khoảng chừng nào mới ra patch 11.2 nhỉ?
    vấn đền unhappy của bạn đã được bản 11.1.1 giải quyết xong, còn dứt điểm thì siêu í ẹ, nhưng cái bức xúc nữa là bản anyf các chú "tack" kinh quá, chẫn thương liên miên mà thẻ thì limit...

Số bài viết
    42
    mới down hôm nay, cài nhưng chưa chơi. có tiến bộ chút nào transfer + finishing ko thế
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của HacDieu1 Bài viết
    Bạn đã xài Patch 11.1.1 chưa

Số bài viết
    42
    tớ thì lại thấy bản này thẻ nhiều kinh khủng, trận nào cũng 6 7 cái, tiền đạo ăn thẻ như đúng rùi (để tackling easy hẳn hoi)

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vdn152 Bài viết
    vấn đền unhappy của bạn đã được bản 11.1.1 giải quyết xong, còn dứt điểm thì siêu í ẹ, nhưng cái bức xúc nữa là bản anyf các chú "tack" kinh quá, chẫn thương liên miên mà thẻ thì limit...

Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tienluc_sheva Bài viết
    mới down hôm nay, cài nhưng chưa chơi. có tiến bộ chút nào transfer + finishing ko thế
    Transfer thì chưa được Fix hoàn chỉnh,một số Vip giá vẫn bèo.Finish thì còn ức chế dài dài

Số bài viết
    3,560
    Mình cầm Man city thấy hội Tevez Adebayor Dzeko dứt điểm tốt lắm mà
    Ko sút vào thẳng đc thì ăn quả bóng nở ra, ko đục đc vào giữa thì xuyên ra cánh đánh đầu hoặc sút xa, nói chung là phải linh động. Chứ một trận trung bình sút 15, 16 quả, blocked shot woodwork lúc nào cũng ~6 thế nó cải tiến để trận nào cũng win 5, 6 - 0 à?

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    28
    tớ dẫn thằng real mùa đầu ghi 160 bàn, thằng ronaldo ghi được hơn 30 bàn. thế cũng ổn chứ k đến nỗi quá tệ.

Số bài viết
    158
    chỉ ghét cái chuyển nhượng ảo, còn đâu thấy OK, giá như cải tiến thêm cái set piece, set piece của FM thấy ko = CM .

Số bài viết
    23
    Mình cầm Aston Villa, mua em bé Hulk về ghi tòn tọt , gần như trận nào em ấy cũng nổ đều
    Có điều bản này thích sút thẳng mặt thủ môn cho bõ ghét nhỉ, thấy bạn nào có bóng trong chân, chạy chỗ ngon lành, mà sút thì toàn căm mặt thủ môn sút bật cái rõ mạnh để rồi lắm tình huống sút xong bị phản công thì đội nhà bị ghi bàn

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới