Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 21
    Số bài viết
    119
    Có phải thằng nào ở đây cũng là wonderkid đâu . Chỉ khoảng 20 thằgn trong số này là wonderkid thôi . Và lại chỉ có 1/2 trong số này là có ở bản 7.0.0 thôi . Còn 7.0.2 thì ko rõ lắm !

Số bài viết
    211
    WDK ko có nghia là nó trở thành World class player..Bởi vì việc đó còn phụ thuộc vào tiềm năng của cầu thủ đó và công tác đào tạo trong nhưng năm đầu anh ta bước vào tuổi "chín chắn ra sao"..Cái list này thì đầy rẫy ra đấy ...search dc ma...
    Theo wallcot chưa có bản nào random tiềm năng dưới 180 điểm..hehe..=>cực khủng với lối đá nhanh của ARSENAL

Số bài viết
    211
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vikkyver5 Bài viết
    Tui chắc chắn trong số này 2/3 cầu thủ không thể đáp ứng được trình độ các đội lớn như Chelski, Barca, Milan .....Bác kể những thằng nào có triển vọng hẳn ý. Thằng Walcott tui thấy đá chán lắm, không có triển vọng, chỉ chơi được ở mấy đội như đá UEFA thôi chứ Champion League thì... !?!
    Thảo nào Vikkyver5 đá online ko nổi...Chắc xuống hạng rồi đó:B68:

Số bài viết
    17
    dù sao đi nữa em vẫn cám ơn nhưng bác viết nguồn ra đi

Số bài viết
    108
    bác heoluoi_civ xem lại có nhầm không chứ em chưa từng xuống hạng với bất kỳ câu lạc bộ nào em đã từng huấn luyện. Không phải chỉ là Chel,Barca hay Milan...Bác không tin cho em đá giải của bác để xem bác có mất vị trí đó không. Em nhắc lại là em chỉ chọn Reading thôi

Số bài viết
    211
    thế ko phải chú mày đá WINGAN a..hay WH,Bổ gì đó mấy đội đó toàn sắp xuống hạng thôi.Vậy chắc tui nhầm Xin lỗi nhe

Số bài viết
    119
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của heoluoi_civ Bài viết
    WDK ko có nghia là nó trở thành World class player..Bởi vì việc đó còn phụ thuộc vào tiềm năng của cầu thủ đó và công tác đào tạo trong nhưng năm đầu anh ta bước vào tuổi "chín chắn ra sao"..Cái list này thì đầy rẫy ra đấy ...search dc ma...
    Theo wallcot chưa có bản nào random tiềm năng dưới 180 điểm..hehe..=>cực khủng với lối đá nhanh của ARSENAL
    Tiềm năng dưới 180 điểm nghĩa là thế nào ??? Các bác chỉ cho em với !

Số bài viết
    300
    Dùng FM Scout có chức năng Search cầu thủ theo tiềm năng ^^

Số bài viết
    176
    Phải có đến 40 % trong list của bác đã qua tuổi kid rồi ( ví dụ Sissoko của Liv chẳng hạn ) . Hầu hết những bé trong này anh em cũng đều biết rồi , ngoài ra tôi đặc biệt kết 2 bé Kevin Monnet-Pacquet và bé Daniel Sturridge vì đã có lần dùng thử , mùa đầu điểm số 2 bé tệ lắm , có mua về train chán cũng ko tăng , nhưng bắt đầu từ mùa sau thì thôi rồi !!! . Làm tội hồi đấy đang chơi Milan mà bán luôn cả Olivera + Gilardino ...

Số bài viết
    30
    Đọc kỹ danh sách mới thấy thằng Thing Kouang Lao (ở Marseille). Ku này 2 quốc tịch Pháp với Việt Nam. Ngoài đời chả thấy đâu cả là sao? Trong game của em trận nào ra sân cho tuyển Vn là ghi bàn

Màu đỏ, màu của máu, của lý tưởng, của tình yêu...
    Я люблю тебя

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới