Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 4 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 34
    Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748

Manchester City - Thiếu gia mới nổi !!!

Mới có mạng nên chơi qua steam, sung sướng quá nên giống các bản FM trước newgame Man Xanh Ai có chung chí hướng thì vào bàn luận nhé, đây là chuyển nhượng

mua vô tội vạ y như ngoài đời bà con ném đá ít thôi nhé
    vừa sign 2 ku trẻ là Dodô & Butland, đang tính sign Huntelaar (thực ra mùa đầu tính mua Hunter rùi nhưng nó mới sang Schalke nên sign Lisandro, đá cũng rất hay)

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    320
    Với số tiền đó và đội hình hiện tại đó, mình mua đúng 3 thằng Lukaku, F.Torres, Chiellini đã đá như điên rồi.
    Mùa đầu vô địch UEFA Cup, FA Cup rồi.
    Thằng Adebayor chỉ số ko ấn tượng nhưng của mình nó ghi bàn quan trọng ko, nên ko bán nó.

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    mình fan arsenal bạn àh, cực kỳ ghét cái thằng đó, đợt tr'c còn đạp vào mặt bơ si

Số bài viết
    3,080
    MC thì tài chính dư giả quá rồi,mới vào là có ngày 84M chưa kể tiền đi vay

Số bài viết
    117
    mua thằng kadlec 5M cơ à,bị hớ rồi,tui chỉ 1.5 M thui ,mùa 2 đôi lên đội cinhs ghi bàn ầm ầm

Số bài viết
    404
    MC mình thấy nên mua dàn guân đờ kíp nổ về train lên theo dàn, 3 tháng đầu sẽ đụt nhưng coi như thay máu , mùa 2 trở đi top 1

Số bài viết
    590

Đội hình mình thế này đá ngay mùa đầu cũng đang đứng đầu BXH, nhưng ko hiểu sao 2 thằng HV biên lại chuyền bóng nhiều nhất, mình set tụi nó mức nào cũng về rarely rồi nhưng cũng bị, có ai có cách nào để tụi nó yên phận phòng thủ ko

Số bài viết
    53
    Cầm Man C mà sao mua bán buồn cười thế nhĩ Vào game mua ngay Pastore , Sakho , Palombo , Lukaku , Kadlec , Moussa Sissoko , Eden Hazard .. Chuyển nhượng mùa đông thêm Kjaer nếu thích thêm Navas , Henrique ... Ăn ngay cú đúp mùa đầu , UEFA cup và League cup tùy tâm và tùy vào lịch thi đấu ... Mùa 2 xúc thằng Aguero phá hợp đồng luôn và cố gắng để ý xem có chú nào offer hàng khủng cho mình không . Tôi đã mua thằng Pepe chỉ với 6 mil UK (chắc hục hặc với BHL ) .. thằng Real lắm hàng ngon cần xúc ... :a16: xúc thêm 1 trung vệ nhé Otamendi cũng được .. tiếp tục thống trị giải ngoại hạng vào đến chung kết CL thì thua thằng Barca hix hix .. để ý xem thằng Gomez có free ko .. Mùa 3 gắp Pato , Khedira và thằng Arsenal offer Ces mới vui chứ .. Mùa 4 mua Higuain , Mesut Ozil .. + 1 số thằng Random đá đến giữa mùa thì Newgame .. Tac tùy tâm tùy sở thích .. Lắm tiền mua hàng ngon dùng cho sướng . chúc anh em vui vẻ... À quên mua thêm chú Adler nữa nhé càng sớm càng tốt ^^

Số bài viết
    1,426
    cầm manc từ mùa 3 , thay máu gần như toàn đội hình vẫn ko hết tiền , Balotelli đá fer vcc

Số bài viết
    4,029
    man citu thì cthwuaf tiền thấy chỉ nên mua những thằng đỉnh cao hàng đầu thôi chứ cỡ như Sakho , Palombo... thì bỏ xừ mua làm gì

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới