Share game FM24 (PC)

Trang thứ 67 trong tổng số 69 trang Trang đầuTrang đầu ... 17576566676869 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 661 tói 670 trong tổng số 686
    Số bài viết
    3
    sao minh chi co mot phan tieng viet mot phan tieng anh, ko giong nhu nhung tấm ảnh bạn đưa, chỉ mình cách khắc phục với

Số bài viết
    714
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của zZzLTzZz Bài viết
    sao minh chi co mot phan tieng viet mot phan tieng anh, ko giong nhu nhung tấm ảnh bạn đưa, chỉ mình cách khắc phục với
    Chắc có thể do skin đó bạn, mình cũng từng bị, VD khi bạn vào phần cấu hình game, nếu sd skin mặc định thì sẽ hiển thị rất là nhiều (tiền tệ, thời gian chay game), còn nếu bạn sd skins khác thì khả năng phần này TA là rất cao.

Số bài viết
    3
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nhloi33 Bài viết
    Chắc có thể do skin đó bạn, mình cũng từng bị, VD khi bạn vào phần cấu hình game, nếu sd skin mặc định thì sẽ hiển thị rất là nhiều (tiền tệ, thời gian chay game), còn nếu bạn sd skins khác thì khả năng phần này TA là rất cao.
    bạn ơi, mình dùng skin mặc định lun hà, chỉ có add cái logo và quần áo thôi, vậy mà phần tiếng việt rất ít, hog bit sao nưa

Số bài viết
    42
    Mình vào game đợi loading rất lâu và khi vào đầu trận cũng phải đợi nó load Match Screen khá lâu. Lúc đầu mình ko bị như vậy có ai biết chỉ dùm

Số bài viết
    17
    sao e nhờ hướng dẫn cầu thủ trẻ í.nó bảo mời vào phòng xong rồi không thấy đâu cả

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của duckon.91 Bài viết
    sao e nhờ hướng dẫn cầu thủ trẻ í.nó bảo mời vào phòng xong rồi không thấy đâu cả
    cho cái ảnh đi bạn ....................

Số bài viết
    17
    Mình còn không biết chụp lại ntn,đại loại là,nói mời vào xong chả thấy đâu mà,mà mourinho ra yahoo đi,mình có yahoo của bạn mà

Số bài viết
    404
    Cám ơn toàn bộ anh em đã ra sức VH game

Số bài viết
    1,508
    cho mình hỏi : Cái phần cho đội mình chuyền dài chuyền ngắn ở đâu í nhở??? Cả cái Câu giờ nữa????

Số bài viết
    13
    Tại sao mình vẫn còn bị lỗi SOUND... vậy mấy bạn? Làm như hướng dẫn rùi nhưng cứ đá đc 1 hay 2 trận là đâu lại vào đấy

Thẻ cho chủ đề

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới