Share game FM24 (PC)

Trang thứ 52 trong tổng số 69 trang Trang đầuTrang đầu ... 242505152535462 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 511 tói 520 trong tổng số 686
    Số bài viết
    33
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của viettn1104 Bài viết
    ko thấy cái foder users trong ổ C đâu cả, fỏng vấn sau trận đấu cũng toàn TA mà, chả hiểu lỗi gì nữa
    phỏng vấn trước hay sau trận đấu ... sau trận đấu thỳ 90% đã VH còn trước thỳ đa phần chưa VH ...bạn ko bị lỗi gì đâu cứ thoải mái play đi. Chúc vui.

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của duypharaong Bài viết
    ha ha hôm nay thử newgame để xem bị lỗi thế nào , hoá ra lỗi này khá giống với lỗi sound_kick_off , màn hình bị biến dạng ... cách khắc phục chưa có nhưng tạm thời các bạn chú ý ko nên VH trước khi newgame , cài đặt game xong thỳ fake tuyển đức rồi newgame ngay sau đó các bạn VH sau .... với các bạn muốn chơi mới thỳ tớ nghĩ các bạn thử back up lại rồi newgame xem có thể khắc phục được ko
    Oh, lỗi này mình ko tính tới, VH media ko cần newgame nên cứ thế vào load game thì ko sao,tưởng ko có lỗi, hóa ra newgame là ăn chưởng, thanks bạn nhé

P/S: đã tìm ra cách fix, lát nữa ra 1.2.2 sẽ fix luôn

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Jose Mourinho : 28-11-2010 vào lúc 08:25 PM

Số bài viết
    97
    cảm ơn các bác đã nhiệt tình giúp đỡ, chờ ra 1.2.2 tính tiếp :K à tiện thể cho mình hỏi down mấy cái skin ở đâu nhỉ, skin dark nhìn chỉ số khó quá

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của viettn1104 Bài viết
    cảm ơn các bác đã nhiệt tình giúp đỡ, chờ ra 1.2.2 tính tiếp :K à tiện thể cho mình hỏi down mấy cái skin ở đâu nhỉ, skin dark nhìn chỉ số khó quá
    bạn vào Box graphics nhé, có box con Skins đó, vào rồi chọn

Số bài viết
    17
    bị lỗi sound kick off rồiiiiiii.mới đầu xài bản nào đó mà k bị lỗi..giờ tự nhiên bị lỗi...
    ah wên còn xóa mất của mình cái button list "điểu khiển trận đấu" nhanh chậm, theo key, full match...phải vào VIEW TV mới có!!!

Số bài viết
    33
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của yun Bài viết
    bị lỗi sound kick off rồiiiiiii.mới đầu xài bản nào đó mà k bị lỗi..giờ tự nhiên bị lỗi...
    ah wên còn xóa mất của mình cái button list "điểu khiển trận đấu" nhanh chậm, theo key, full match...phải vào VIEW TV mới có!!!
    ?___? bạn có lỗi liên tục ko, bị thế bạn cố gắng save lại rồi out ra vào lại chơi tiếp ... sound_kick_off chắc sẽ ko xảy ra nữa ==> thử đi ...nếu vẫn bị nhiều thỳ bạn back up lại rồi chờ 1.2.2 ra rồi VH ...cứ vậy nhá . chúc chơi vui

Số bài viết
    220
    Muốn hiện file ẩn thì làm như sau :

Với win XP

Vào My ComPuter >>> Chọn Thẻ Tools >> CHọn thẻ Folder Options >> CHọn Thẻ Vew >>> kick vào Show hidden Files anh folder >> Apply >> Ok

Với Win 7 hay Vista :

Vào My Computer >>> Chọn thẻ Organize >>> Folder and Search >>< Options >>> Vew >>> Show hidden files ,folder , and driver >> Apply >>> Ok

Bước tiếp theo vào User của bạn ( mặc định nó là ở ổ C : ) C:\Users\Tên tài khoản của bạn \AppData\Roaming .Rồi tiến hành xóa .

Lưu Ý các bạn nên cài đầy đủ bộ font tiếng việt. Down bộ đó về rồi copy tất cả bỏ vào font của Win

Số bài viết
    5,684
    Tình hình là đã dịch xong toàn bộ private chat, nhưng vào game lại ko hiện :daudau:, đang mò mẫm :daudau:

Số bài viết
    33
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    Tình hình là đã dịch xong toàn bộ private chat, nhưng vào game lại ko hiện :daudau:, đang mò mẫm :daudau:
    .... đợi chờ ... =p~ ===> ra lò là test ngay

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của duypharaong Bài viết
    .... đợi chờ ... =p~ ===> ra lò là test ngay
    cảm ơn bạn, đã hiện được rồi, mình đang chụp ảnh

Thẻ cho chủ đề

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới