Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 10 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 95
    Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    mùa đầu cầm MC sign Lisandro Lopez, trận đầu lập hattrick nhưng vẫn hoà sunderland 3-3 vì 1 bản hđ mới khác là Paulo Henrique thi đấu khá tệ dẫn đến mất tuyến giữa

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của HacDieu1 Bài viết
    Mình cũng từng Set Ars một thời gian nhưng thấy Cesc đá cũng chỉ ở mức khá thôi ah`,chưa đến mức nổi bật trong đội.Ozil + Canales lực vãi thế mà hiệu quả chỉ bằng có 1/2 Cesc thôi sao
    Mà cái FM11 cũng ảo phết,Nani với Valencia chỉ số nhìn bèo bọt thế thôi nhưng set đá cánh thì vãi lều thật
    trong FM nói về Advanced Playmaker MC chắc cesc chỉ thua mỗi xavi mà bạn bảo cesc chỉ mức khá thì ko biết mấy chú kia rồi sẽ về đâu
    mấy thằng kia tech, mental ngon thì physical lởm ko đỡ nổi, còn cesc cột nào cũng ngon cả

Số bài viết
    93
    Tâm đắc nhất tính đến giờ của tôi chắc là Sergio Aguero , mua 20m , về đá 10 trận PL đã ghi được 24 bàn

Cesc thì ngon khỏi nói rồi , nhưng ko thích mua cầu thủ kiểu ném tiền vào như thế lắm .

Số bài viết
    12
    e thì cầm manu và e tâm đắc nhất là ozil.cuối mùa 1 mua được nữa. e để ý bản này thấy nhiều thằng cầu thủ unhappy với hlv và đội, nhất là mấy thằng như hamsik,pastore hay ozil.e mua được ozil có 10m, hamsik 8.5m, còn ronaldo mua cuoi mùa 2 toi 30m. tất cả là bảng,k cheat để làm tụi nó unhappy.thề luôn. ozil đá cực hay,dù e set nó là advanced middlefield playmaker

Số bài viết
    13
    e mua tevez co 9.5m no unh được con hàng ngon quá

Số bài viết
    8
    Hốt được chú này 35M, 15 trả trước, 20 trả sau

Số bài viết
    111
    cầu thủ của Fm11 rất dễ unh,mặc dù mình tâng bốc nó lên trờichả hiểu sao nữa.đang cầm mùa đầu,NO Tranfer.

Số bài viết
    26
    Mình thấy Hazard và Gervinho cả Rami nữa,những bản HD ngon nhất của mình

Số bài viết
    308
    Pó tay FM11, Bale về ManCity với giá rất là bèo bọt 13mil bảng, mình đang cầm West Ham mùa đầu tiên ko sơ muối được em nào, đang kỳ chuyển nhượng mùa đông, mặc dù em Afellay đang hết hạn nhưng nó chê đội mình cùi mặc dù đang đứng t4 ko lẽ để các đại gia móc hết em này đến em khác sao trời
    P/S: Enzo Maresca free, Jose Angel 4.5mil đá rất là ổn là 2 nhân tố chính góp công giúp West Ham đang đứng vị trí t4 sau nửa mùa giải đầu tiên. Mới đưa thử em Angel lên đá tiền vệ cánh trái lập tức làm 1 cú hattrick với phong cách y chang Bale

Số bài viết
    4,029
    bản hợp đồng đáng chú ý nhất của tui cho đến giờ là pastore 32M chưa biết nó làm ăn, phát triển ntn chỉ tại vì FM 11 thấy chả có thằng nào khủng như silva, verratti,... của FM10 nên mua thử

FM10 có những thằng làm cho mình sung hết cả sướng như silva, aguero, paloschi, criscito... đá hay ko chịu đc

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    Pastore FM11 chỉ số ban đầu đã khủng vl rồi, train lên thì chả thua gì Messi đâu :daudau:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới