Share game FM24 (PC)
Trang thứ 11 trong tổng số 12 trang Trang đầuTrang đầu ... 9101112 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 101 tói 110 trong tổng số 116
    Số bài viết
    5,684
    H mới có cơ hội dùng ku này, ngon tàn bạo , mua có 28M euro mùa 2. Cặp tiền đạo thần thánh Cr7 - Chicharito

Số bài viết
    439
    Mùa 1 còn cho Berbatop 30 quả nhưng mùa 2 chấn thương vài tháng. Đưa Chicharito vào đá. Ảo tung chảo. Dứt điểm sác lẹm ( đã học Place shot )

Số bài viết
    39
    [B] Dùng Hernandez công nhận ngon :x.. Cơ mà chẳng chịu học cái gì cả .. [IMG][/IMG] đây là thành tích của em nó

Số bài viết
    39
    Kết thúc mùa giải của Hernandez... ..
    [IMG][/IMG]

Bác nào thử quản lý tuyển quốc gia chưa.. em quản lý đến 2015.. được Brazin mời..đắn đo vãi ..

Lần sửa bài viết gần nhất bởi fan.bergkamp : 04-08-2011 vào lúc 09:36 AM

Số bài viết
    2,107
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của fan.bergkamp Bài viết
    Kết thúc mùa giải của Hernandez... .. [IMG][/IMG]
    Bác nào thử quản lý tuyển quốc gia chưa.. em quản lý đến 2015.. được Brazin mời..đắn đo vãi ..
    Lại cái ảnh đi bác,cầm quốc gia chán phèo

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    39
    Cũng đang nghĩ thế.. cầm quốc gia chắc chờ mòn mỏi đến WC .. mùa 2015 mua được 2 em không mất tiền.. Muller với Segio Busquest.. Phải đá thử cái đã
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zlatan Ibrahimovic Bài viết
    Lại cái ảnh đi bác,cầm quốc gia chán phèo

Ảnh đại diện của werewolf
    werewolf đang ngoại tuyến title này là nhờ thông sún mà có HLV tuyển trẻ U23
    Số bài viết
    515
    chicha có nên học Moves into channels ko nhỉ??? sau khi học dc place shots và beat offsite trap thì cả mục finishing nó chỉ chịu học mỗi cái này

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của werewolf Bài viết
    chicha có nên học Moves into channels ko nhỉ??? sau khi học dc place shots và beat offsite trap thì cả mục finishing nó chỉ chịu học mỗi cái này
    kinh nghiệm cá nhân là ko nên học moves into channels thích hợp với các tiền đạo có xu hướng hoạt động rộng (sang 2 biên), chicha là dạng đá cắm, chộp giật thì cũng ko học làm gì

Ảnh đại diện của werewolf
    werewolf đang ngoại tuyến title này là nhờ thông sún mà có HLV tuyển trẻ U23
    Số bài viết
    515
    ok vây chicharito nên học thêm skill j nữa hả bạn rất muốn nó học cái round the keeper mà nó ko chịu

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của werewolf Bài viết
    ok vây chicharito nên học thêm skill j nữa hả bạn rất muốn nó học cái round the keeper mà nó ko chịu
    cho học đc play one-twos thì tốt, còn không vậy cũng ổn rồi. cái lừa GK, drib nó không cao lắm, nhưng dứt điểm cực tốt, theo mình là ko nên

ngoài ra mình hay cho mấy thằng dạng poacher kiểu này học thêm Tries simple passes nữa ^^ (sở thích cá nhân, k gạch đá cái này nhé )

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới