Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 7 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 61
    Số bài viết
    119
    Tui chả cần save load , mùa đầu bỏ ra 100M bảng mua cầu thủ ( một nửa trong số đó là thằng chairman mua ) là đã ăn 4 rồi . Năm sau lên WC

Số bài viết
    144
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của lovecm Bài viết
    Mình chịu, mình cũng chỉ đến mức continental. Các chỉ số hiện h của mình là 11-3-20-20-20-20 - chỉ được phong "talented manager". 40 tuổi rồi, 10 năm hl mà chưa lên được worldclass, tớ chỉ được khoảng gần chục cúp thôi(chưa có c1,woldcup)...Có ai biết làm thế nào để tăng chỉ số đầu tiên và thứ 2 lên không?
    Cho hoi ban quan ly doi nao ma 10 nam roi duoc gan chu cup ma van khong co c1 the thi khong len duoc world class la dung thoi.

Số bài viết
    144
    Tui quan ly lan nao cung len dc world class chi can vo dich c1 mua dau va mua sau la len ngay. Cai quan trong la phai vd dc c1 va cup cac clb the gioi thi se len ngay.

Số bài viết
    225
    hehe , em thì chả cần, thích thì vào FMM chỉnh được ngay ý mà :p

Số bài viết
    283
    Mình post lên 2 ảnh cho các bác xem, được cả C1 rồi vẫn continen bình thường, chắc cỡ mình cũng chỉ vậy thôi

Số bài viết
    119
    Tui mới dành có 4 cúp cùng 1 CLB mà đã lên world class ròi

Số bài viết
    225
    Chỉ số 20 hêt kìa , khó tin thế . Bác có dùng FMM ko đấy -,-

Số bài viết
    1,178
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của lovecm Bài viết
    Mình post lên 2 ảnh cho các bác xem, được cả C1 rồi vẫn continen bình thường, chắc cỡ mình cũng chỉ vậy thôi

Bác ơi bác đá được thành tích những gì mà chỉ số gần như 20 hết vậy ???

Because The Main One

Số bài viết
    225
    bác henry cần xem profile em ko em share lên WC đấy

Số bài viết
    283
    Chơi FMM?
    Em nói dại mồm chứ chơi FMM em thà đi đá pes còn sướng hơn là ngồi nhà nhọc nhằn quản lý. Mà giả sử em chơi cái FMM ấy thì tại sao em ko cho chỉ số 20 hết, cho mình thành Worldclass luôn mà phải nên diễn đàn hỏi thăm anh em?.OK.
    Còn làm sao chỉ số em lên 20 gần hết(4 cái cuối-trong đó có cái Hand On App mà em thấy rất nhiều bác kém chỉ số này) thì em nhớ có lần hướng dẫn trong forum rồi, đơn giản là mình hãy giả làm 1 HLV thực thụ,suy nghĩ như nó vậy, quan tâm đến Finance tý.
    Hôm nay chơi lại được thêm 1 Laliga,1 Spainish Cup, 1 C1 nữa rồi, điểm gần lên top of Hall Frame rồi nhưng vẫn chưa được Worldclass. Chắc tại bản 7.02 nhà em nó lỗi rồi, thôi bố mặc kệ

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới