Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 15
    Số bài viết
    16

Vấn đề agent unlike trong FM 11

Số bài viết
    110
    ko phải agent unlike đâu, mà là cầu thủ ko muốn kí đấy chứ
    bạn đọc kĩ xem, thằng agent nó nói là khách hàng của tôi ko muốn kí hợp đồng với clb của bạn
    p/s mà tsb mấy thằng agent, thi thoảng đòi tiền cao vật, phí môi giới à

Số bài viết
    16
    mình bid = số tiền phá vỡ hợp đồng, bắt buộc phải kí, mà thằng agent này mình mặc cả 2 3 lần nên mình bị nó unlike rồi ~~

Số bài viết
    3,080
    Nếu ngay từ đầu bạn Offer mà ko được nghĩa là thằng cầu thủ đó không muốn đến CLB của bạn.Còn nếu bạn Offer được rồi nhưng cứ kì kèo lường để Angent nó Unhappy thì theo mình bạn nên chờ đến nửa mùa giải thì mới Offer lại được
    Uả,chơi đến mùa bao nhiều rồi mà Xavi chịu đi vậy nhỉ

Số bài viết
    16
    bạn biết mình bid bao nhiu ko 115m đấy, phá vỡ hợp đồng luôn, có 60m 45m trả dần sau 48 tháng vô tư !

Số bài viết
    3,080
    Offer vậy thôi thà mua thằng khác có khi lại hiệu quả hơn,thằng ngon chưa chắc đã đá tốt vì nó còn phụ thuộc vào Tac và cách set nữa.Như Xavi thì bạn có thể mua Hamsik,Veloso or Moutinho cũng ngon mà.
    Cầm MC hay sao mà lắm tiền thế nhỉ

Số bài viết
    16
    cầm ManU đấy chứ, mình save trước khi offer để test cái khoản phá vỡ thôi, chứ tiền đấy để chơi WK ngon hơn, mà bây h mình cần 2 tiền vệ cánh và 1 hậu vệ cánh phải, cộng thêm 1 MC nữa cho MU, mình xài thằng nào đây nhỉ ~~

Số bài viết
    3,080
    MU thì New Game nó chỉ cho 25M,bạn bán những thằng nào mà Offer được tới 60M thế Lại còn 45M trả dần nữa

Hậu vệ cánh thì Rafael và Fabio bạn cứ tập trung vào mà train,lực trong tương lai không xoàng đâu Nếu có tiền thì quăng 18M mua thằng Srna MC thì như mình đã nói ở trên.Tiền vệ cách thì Nani,Park,Gigg,Valencia cũng ok rồi mà (nhất là thằng Valen và Nani,lực tuy nhìn thấy xoàng nhưng set đá kinh khủng lắm ).Bỏ thêm 8M mua thằng Coentrao
    Mình tư vấn là dựa vào tình hình tài chính eo hẹp của MU

Số bài viết
    144
    Srna hết mùa đầu tiên sign free rồi mà , mua mùa đầu tiên chi cho phí tiền, train em rafael chả tốt hơn.

Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của H@l0 Bài viết
    Srna hết mùa đầu tiên sign free rồi mà , mua mùa đầu tiên chi cho phí tiền, train em rafael chả tốt hơn.
    Sao em chơi đến mùa 2,5 rồi mà thấy hợp đồng của nó vẫn còn đến 2014 nhỉ Offer cũng đâu dưới 10M

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới