Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 10
    Số bài viết
    57

Vấn đề cầu thủ của Arsenal

Mình vừa New game Arsenal, nhưng sao mới đầu mùa mà Sagna, Clichy, Squillaci, Diaby đều bị Sus - Banned for one international match (Misconduct). Vậy là sao??? không cho 4 anh này đá giao hữu được luôn.

Chủ đề tương tự:

Ảnh đại diện của nhutquangn
    nhutquangn đang ngoại tuyến FMVN's member HLV tuyển trẻ U19
    Số bài viết
    282
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cescf4 Bài viết
    Mình vừa New game Arsenal, nhưng sao mới đầu mùa mà Sagna, Clichy, Squillaci, Diaby đều bị Sus - Banned for one international match (Misconduct). Vậy là sao??? không cho 4 anh này đá giao hữu được luôn.
    do bị Liên đoàn bóng đá Pháp cấm mấy cầu thủ thi đấu quốc tế sau cái vụ làm loạn ở WC 2010 đó bác.

Tình yêu là thứ có thể làm bạn cười vui ngay cả khi mệt mỏi. Khi có ai đó yêu bạn, cái cách mà người đó gọi tên bạn cũng khác những người khác..:notbad:

Số bài viết
    95
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cescf4 Bài viết
    Mình cũng bị như vậy,hình như bon này bị triệu tập về họp vụ WC 2010 thì phải.

Mãi Mãi Một Tình Yêu ARS

Số bài viết
    3,080
    Bê bối WC 2010 chứ còn gì nữa Vào Premier là đá được thôi.

Số bài viết
    9
    mình cầm MU có thằng Evra cũng bị như thế, kô đá giao hữu đc, đây chắc là 1 lỗi của FM lần này, để đá giao hữu đc chỉ còn cách dùng FMRTE vào đó bỏ banned của chúng nó đi thôi, kô thì đợi vào mùa đăng ký vây, chấp nhận kô đá giao hữu nữa

Số bài viết
    668
    vừa giải thích rồi mà bạn vẫn bảo là lỗi gì nữa

Ảnh đại diện của nhutquangn
    nhutquangn đang ngoại tuyến FMVN's member HLV tuyển trẻ U19
    Số bài viết
    282
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dalino Bài viết
    mình cầm MU có thằng Evra cũng bị như thế, kô đá giao hữu đc, đây chắc là 1 lỗi của FM lần này, để đá giao hữu đc chỉ còn cách dùng FMRTE vào đó bỏ banned của chúng nó đi thôi, kô thì đợi vào mùa đăng ký vây, chấp nhận kô đá giao hữu nữa
    làm ơn đọc mấy dòng trả lời ở trên đi bạn. thanks!

Tình yêu là thứ có thể làm bạn cười vui ngay cả khi mệt mỏi. Khi có ai đó yêu bạn, cái cách mà người đó gọi tên bạn cũng khác những người khác..:notbad:

Số bài viết
    62
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dalino Bài viết
    Chắc bạn nghĩ Evra không phải người Pháp àk?

Số bài viết
    9
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jack Sparrow Bài viết
    Chắc bạn nghĩ Evra không phải người Pháp àk?
    mấy bác này ko biết j về bóng đá ah??? bị cấm thi đấu ở đội tuyển quốc gia chứ có cấm ở câu lạc bộ đâu???chắc bác này chi biết chơi thôi chứ kô hiểu j về bóng đá ngoài đời cả, bị banned ở đội Pháp mà kô cho đá jao hữu ở MU...nghe kô thấy vô lý ah...

Số bài viết
    184
    Cấm mấy trận tuyển quốc gia, đá giao hữu quốc tế, nhưng vô đá PL và các giải chính khác bình thường( thấy bị cấm mà quên reg nó thì thua ). Mà đá giao hữu cho đám dự bị với U18 vô đá thay được rồi.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới