Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 21
    Số bài viết
    144
    Tưởng Aggression tăng theo tutor

Số bài viết
    50
    galeano thằng này cầm leed mùa đầu mua có 4m us mà
    đánh đầu ngon phết mà hay ghi bàn ở những quả phạt góc
    mỗi tội loyal thằng này thì .... đang đá hay thằng sporting lisbon nó gạ mua phát unhappy luôn

Số bài viết
    144
    Cầm Leed ở giải hạng nhất, đám kia đá CL, thế thì nó unhappy là đúng rồi.

Mình toàn vào private chat bảo nó cuối mùa cho nó đi, nó mà chấp nhận là morale ko xuống nữa đâu, rồi mấy hôm sau vào gia hạn hợp đồng với em nó.Cuối mùa thì có trời biết ta có giữ lời hay ko . Thông thường nếu được lên hạng thì đám đang đòi đi cũng sẽ ko đòi đi nữa.

Số bài viết
    67
    Ơ,mình tưởng cái aggression càng thấp càng tốt chứ. Cái đấy là làm cầu thủ hay phạm lỗi phải không nhỉ

Số bài viết
    353
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của namtuoc0202 Bài viết
    Ơ,mình tưởng cái aggression càng thấp càng tốt chứ. Cái đấy là làm cầu thủ hay phạm lỗi phải không nhỉ
    Agression này có 2 mặt lận, vừa tốt vừa xấu, như thằng De Rossi có cái này 19 20 nên trận nào cũng có thẻ vàng ý , mà đc cái là nó giúp đá sung hơn

Số bài viết
    67
    Uh,tại tớ thấy Annan có 17 mà thẻ nhiều kinh khủng nên cứ thấy thằng nào cái này cao là tớ sợ =.=

Số bài viết
    144
    Aggression + Bravery + Determination cao thì thường dùng làm chỗ dựa tinh thần cho cả đội tốt, thêm influence như De Rossi nữa thì hàng khủng.

Mỗi tội FM patch 11.1.1 này nhiều thẻ quá, đá Westham 12 trận 7 cái thẻ đỏ mặc dù tackling normal , dính từ tiền đạo xuống đến hậu vệ

Số bài viết
    67
    Công nhận FM11 thẻ kinh quá,tớ đá Liv toàn thằng hiền lành trắng trẻo mà còn 1 thùng thẻ nữa là

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748

Thằng này khủng vãi hà, train vài mùa + cho puyol tut là ... :daudau: Hiện tại đã lên tầm Worldwide.

Team nào mà có thằng này + Phil Jones cặp DC thì ... :daudau: Cao 1m83 mà lên ăn corner như điên :daudau:

Số bài viết
    50
    thằng này hay ghi bàn quyết định không , nhớ đá trận chung kết với ba sa hiệp chính hoà 2 2 sang hiệp phụ nó làm quả đội đầu ảo kinh ,đã vậy lại ít chấn thương phong độ thì ổn định , ít đòi hỏi ,một CD đá cover hàng khủng giá rẻ mỗi tội sang bản 11.3 tụt pa rồi hay sao ấy , hinh như pa -8 thì phải

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới