Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 5 trong tổng số 5
    Số bài viết
    304

Nững thay đổi về 3D match của 11.1 so voi 11.0

Bạn nào hay chơi ở chế độ 3D match sẽ thấy được nhiều thay đổi đáng kể
    1. Độ sắc nét hình ảnh cầu thủ trong 11.0 gần như không còn, hình ảnh cầu thủ trong 11.1 trở về gần giống như FM10, cầu thủ trông rất thô cho dù mình đã chỉnh lại Graphical Detail lên Hight, có chăng chỉ là thay đổi từ khán đài, khán giả từ 2D chuyển sang 3D (có lẽ do phần nhiều người chơi FM có cấu hình máy không được tốt cho lắm nên SI đã fix lại cho phù hợp với số đông)
    2. Giầy cầu thủ trong 11.0 có màu xám nhìn rất đỉnh nhưng khi dc "up" lên 11.1 thì lại trở về với màu đen thân thuộc thưở nào
    3. Tuy vậy SI cũng gỡ gạt được phần nào nhờ có thêm số trên áo đấu cầu thủ. Đây có lẽ là điểm duy nhất mình hài lòng với cấu hình 3D match của 11.1

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    4,029
    dù sao thì mấy cái đó cũng ko quá rõ ràng, những cái quan trọng nhất là hệ thống động tác của cầu thủ hay là hiệu ứng thời tiết, sáng tối đã đc cải thiện, update nhanh và nhiều như thế sau 1 năm là tốt lắm rồi

Số bài viết
    3,080
    FM chỉ thiên về phần quản lý thôi,phần hình ảnh chỉ là phụ,thế nên với mình thì 3D match của FM11 như vậy là tuyệt vời rồi.Hình ảnh mượt hơn nhiều so với FM10.Động tác và hiệu ứng cũng cực kỳ phong phú

Số bài viết
    40
    nhưng phần 3D của FM11 kinh quá, máy mình dc rate 4 sao rưỡi, mà cho nó chạy chế độ 720p, nó giật tè le, phải chính xuống 360p và tắt weather effects đi mới hết giật,

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của trandthuc Bài viết
    nhưng phần 3D của FM11 kinh quá, máy mình dc rate 4 sao rưỡi, mà cho nó chạy chế độ 720p, nó giật tè le, phải chính xuống 360p và tắt weather effects đi mới hết giật,
    giật là giật weather effect chứ 720p là khi up lên youtube chứ liên quan quái gì

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới