Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 5 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 43
    Ảnh đại diện của mrspecial
    mrspecial đang ngoại tuyến ♥♥♥ Cristiano Ronaldo ♥♥♥ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    2,023

Những điều khác biệt thú vị của FM11

FM11 đã ra mắt được gần 1 tuần, mình thấy bản này FM11 có rất nhiều thay đổi "nhỏ nhặt" nhưng cực kỳ thú vị Ví dụ như

- Khi board ký hợp đồng với mình, mình có thể chọn mức lương là 2k/w (gần như làm không công ). Đằng nào tiền mình cũng chả để làm gì, chọn vậy cho đỡ quỹ lương, cũng coi như tự mình giúp mình

- Cầu thủ bản này thù dai vãi Như các bản trước, lỡ làm nó giận thì cho đá chính 1-2 tuần là quên, bản này có khi unh cả năm, cả năm đó nhất quyết không chịu ký hợp đồng :daudau:

- Coach bản này sign về là tự làm luôn phần việc giỏi nhất, khỏi mất công dò

- Cập nhập luôn những đồng nghiệp quý mến mình và cả những lão ko ưa mình trong profile của mình.

Còn nhiều nữa mà chả hiểu sao tự nhiên quên hết Một người chưa chắc đã khám phá hết tất cả các chi tiết thú vị của game, vì thế anh em cùng vào đây chia sẻ để chúng ta không bỏ xót chi tiết thú vị nào nhé

Edit: Thêm nữa, bản này có 1 cái bug là sau khi cầu thủ bị chấn thương, có những lúc AI không thèm thay người dù vẫn còn quyền Mới đây mình gặp Mancity, nó bị đuổi 1 người, xong phút 45 inj đỏ 1 thằng, hiệp 2 bị đuổi thằng nữa ---> đá 8 người @_@

Chủ đề tương tự:
    Lần sửa bài viết gần nhất bởi mrspecial : 04-11-2010 vào lúc 08:26 PM
    Good luck, Ronaldo......I'll always love you

Số bài viết
    110
    bản này đá đến bán kết C1 rồi mà còn bốc thăm chia cặp
    mình tưởng bình thường chia nhánh luôn lúc bốc thăm tứ kết mà nhỉ

Số bài viết
    353
    Daniel Villalva của U20 Arg bản này cao có 1m58

Số bài viết
    2,079
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ducps2 Bài viết
    bản này đá đến bán kết C1 rồi mà còn bốc thăm chia cặp
    mình tưởng bình thường chia nhánh luôn lúc bốc thăm tứ kết mà nhỉ
    Năm nào cũng thế chờ patch ra vậy :daudau:

Số bài viết
    110
    hóa ra là lỗi à? mà đá bundesliga còn thiếu mất trận siêu cúp nc Đức
    Thi thoảng cầu thủ đòi đi nghỉ mát 1 tháng, ko cho là dỗi

Số bài viết
    6,093
    Mình nghĩ chúng ta có thể tổng hợp các bug lại rồi gởi cho diễn đàn SI để họ xem xét fix bug

Số bài viết
    199
    có 1 lỗi nhỏ nữa là phần team talk mình để trợ lí tự talk nhưng chỉ dc mỗi đầu trận. còn giữa trận và cuối trận nó lại k talk nữa

Số bài viết
    262
    có cái này ko biết có fai là lỗi hay ko (bản 31/10) lúc đang đá khi vào tactics thay người hay chỉnh đội hình thì tốc độ trận đấu trở lại mặc định thay người xong fai ra cái TV view chỉnh lại hơi mất thời gian chút ko biết là cố tình làm vậy hay là lỗi nữa với lại đội tuyển Đức đến bản này vẫn bị lỗi đúng ko nhỉ ???

p/s: à thêm cái nữa là lúc đá ko đc search cầu thủ nữa bản 2010 hình như đc mà hả ??

Số bài viết
    26
    có cái lỗi phần registration nữa,cái team talk thì lâu lâu lại bị, rồi hết hiệp 1 ko bấm play tiếp được, phải chuyển qua profile của mình rồi quay lại mới play được,chờ patch thôi

Số bài viết
    4
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của wayquy10 Bài viết
    có cái lỗi phần registration nữa,cái team talk thì lâu lâu lại bị, rồi hết hiệp 1 ko bấm play tiếp được, phải chuyển qua profile của mình rồi quay lại mới play được,chờ patch thôi
    Uh, chọn auto register nó ngu vãi ra. Mấy thằng giỏi không đăng ký mà đăng ký mấy thằng gì đâu không ah. Nếu lỡ đi du lịch qua ngày đang ký thì nữa năm đá khốn nạn luôn.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới