Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 7 trang Trang đầuTrang đầu ... 23456 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 68
    Số bài viết
    127
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bitran Bài viết
    Trong danh sách thì Lavezzi + cassano là hàng lởm ( có thể tôi kô biết cách set )
    Cassano ko lởm đâu bạn, hắn chính là thủ lĩnh hàng công của mình hiện tại đó đá rất là vãi.
    Còn có 1 thằng nữa là Abel Hernandez của Palermo nữa, lực khá là ngon được đánh giá tương lai sẽ như Cassano

Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Bi Kun Bài viết
    gấp rưỡi có chứ ít à
    Mà có thấy chủ Topic để là Pound hay Euro đâu nhỉ

Số bài viết
    68
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của HacDieu1 Bài viết
    Mà có thấy chủ Topic để là Pound hay Euro đâu nhỉ
    Mình nghỉ Topic này để giá là pound UK rồi, vì Akinfeev mình mua 14,5M UK
    Bản này mình còn mua đc con hàng Pastore 8,5M UK, trong khi ở lần new game của v11.0 thì mua mất 27M UK, quá rẻ

Số bài viết
    37
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của anhvietcntt Bài viết
    Mình nghỉ Topic này để giá là pound UK rồi, vì Akinfeev mình mua 14,5M UK
    Bản này mình còn mua đc con hàng Pastore 8,5M UK, trong khi ở lần new game của v11.0 thì mua mất 27M UK, quá rẻ
    Hjx bạn may vãi! Tớ dạm hỏi con hàng Pastore từ cái giá mặc định của nó mà phải trả tận 30m Uk trả ngay, 15m trong 12 tháng, đã thế cái thằng đại diện chó chết nó cứ đòi 130k bảng/week thỏa thuận mãi cuối cùng hủy

Số bài viết
    184
    Thằng Vidal mình mua mất có 3.5m ( trả sau 2m). Ban đầu trả 8m thằng Leverkusen ko chịu, thế là nó unhappy, listed, offer qua 4m trả 3.5 bán luôn .
    Bản này mấy chú đá cho các đội tầm trung hay nhỏ có vẻ rất dễ dỗi khi đội lớn đòi mua mà ko được đi, hay là tự dưng unhappy vì mình chửi nó khi đá dở cũng có . Tốt nhất là ko nên vội vàng
    DM mua thêm Battaglia (7.5m)
    Free thì bổ sung thêm chú Lequi (31 - DLC ), ai chơi mấy đội tầm trung thì mua quá ổn. Mình chơi Arsenal mua về làm dự bị.

Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của illogical Bài viết
    Bản này mấy chú đá cho các đội tầm trung hay nhỏ có vẻ rất dễ dỗi khi đội lớn đòi mua mà ko được đi, hay là tự dưng unhappy vì mình chửi nó khi đá dở cũng có . Tốt nhất là ko nên vội vàng
    Cái này có từ FM10 rồi bạn ah`

Số bài viết
    184
    Đúng là FM10 có nhưng khó unhappy - đòi transfer listed hơn nhiều.Còn chuyện offer với giá bèo gần như là hiếm khi xảy ra .
    Bản này khi listed là clb hoặc agent nó offer cho mình luôn. Và khả năng mua được là rất cao

Số bài viết
    3,734
    Neymar mình mua 10 M euro trả trước và 10M euro trả sau ko biết thế có đắt quá ko nhỉ Nếu cái giá tiền kia là Pound thì mình lại thành mua rẻ

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của !!Handoisatgai!! Bài viết
    Neymar mình mua 10 M euro trả trước và 10M euro trả sau ko biết thế có đắt quá ko nhỉ Nếu cái giá tiền kia là Pound thì mình lại thành mua rẻ
    Cầm Chel mình Sign Neymar chỉ ngốn có 17,5M Euro thôi Bác trả sau nên bị ép giá là đúng

Số bài viết
    669
    chưa bao giờ mua đc Moussa Sissoko với giá dưới 14M

[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅] FM-VNDOTCOM

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới