Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 7 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 63
    Số bài viết
    1,180
    SI quá đi mất! Đối mặt toàn nhằm vô thủ môn, nếu là gôn trống thì sút tung xà, nổ cột hoặc bắn chym , có khi đây là bản Fake, chỉ sửa mỗi cái đá được nửa mùa của Demo

Số bài viết
    672
    Fake rồi, đá chán wa
    PA giảm, CR7 chỉ số điêu mà đá như sh**
    SI :cuimia:

Số bài viết
    144
    Chỉ có mỗi anh què Ramsey được -10 là thấy thiên vị cho Ars rõ, chưa biết làm ăn ra sao mà cho rõ khủng.

Nhưng bù lại Ars phát này tài năng trẻ mất tích hết, còn mỗi Ramsey với Jack Wilshere.

Số bài viết
    403
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của H@l0 Bài viết
    Chỉ có mỗi anh què Ramsey được -10 là thấy thiên vị cho Ars rõ, chưa biết làm ăn ra sao mà cho rõ khủng.

Nhưng bù lại Ars phát này tài năng trẻ mất tích hết, còn mỗi Ramsey với Jack Wilshere.
    Sak MU,Chel,Liv một đống -9 ra mà thiên vị Arsenal cái gì .
    Bản này sút xa rõ khủng,đến Cesc bem xa có 12 mà cũng bem vào mấy trái rồi,khủng cỡ Cardozo,Persie thì :daudau:.

Số bài viết
    129
    Có ai biết cách sài data editor thì chỉ giáo giùm em với . Em bật data editor lên rồi load file --> chỉnh sửa một ít (hihi ..nghịch cái CA, PA -9 , -10 ) rồi save as được 1 file abc.xml .Đặt nó vào đường dẫn : C:\Users\Chicharito\Documents\Sports Interactive\Football Manager 2011\editor data . Sau đó em vào game -- > New game --> game có hỏi là có chọn file có tên abc.xml không ? em tích chọn . Vậy mà sau khi load data base thì vào game không thấy nó thay đổi gì cả. Đang nản. Mọi người giúp hem .

Số bài viết
    119
    data editor là cái gì vật mấy bạn .

Số bài viết
    6
    pinokio ơi sao mình vao filter seach ấn -10 với -9 ra mà ko hiện ra ai vậy.bạn nói rõ cách xem dc ko

Số bài viết
    129
    Bác nào biết thì nhanh tay giúp em cái để bắt đầu new game nào.

Số bài viết
    2,864
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của chgjang1 Bài viết
    data editor là cái gì vật mấy bạn .
    Tool edit có sẵn của game lun bạn . Vào folder game sẽ thấy

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tuanlebk Bài viết
    Có ai biết cách sài data editor thì chỉ giáo giùm em với . Em bật data editor lên rồi load file --> chỉnh sửa một ít (hihi ..nghịch cái CA, PA -9 , -10 ) rồi save as được 1 file abc.xml .Đặt nó vào đường dẫn : C:\Users\Chicharito\Documents\Sports Interactive\Football Manager 2011\editor data . Sau đó em vào game -- > New game --> game có hỏi là có chọn file có tên abc.xml không ? em tích chọn . Vậy mà sau khi load data base thì vào game không thấy nó thay đổi gì cả. Đang nản. Mọi người giúp hem .
    Edit CA PA chứ có phải chỉ số đâu mà vào game thấy dc thay đổi

Số bài viết
    217
    Mọi người chú ý, nên điều chỉnh cái lỗi fake của đội Đức, Nhật trước khi chơi nhé. Ko thì chơi được mấy mùa lại tiếc.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới