Share game FM24 (PC)
Trang thứ 5 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu ... 345
Hiển thị kết quả từ 41 tói 43 trong tổng số 43
    Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    mọi người ơi, nói 1 hồi với thằng mất gốc ấy coi chừng lại lấn sang chính trị đấy, mod nào "delete" luôn topic đi chứ đừng close làm gì

Số bài viết
    1,426
    ko khéo WW3 nổ ra từ cái 2pic này đây :daudau:

Số bài viết
    777
    Miễn bàn luận về chính trị .
    Còn việc từ cầm CLB nhỏ hay CLB lớn là tuỳ sở thích của mỗi người
    PS: Chủ toppic đừng nghĩ cầm CLB nhỏ có chút thành tích là hay Bởi riêng vỡi game FM vỡi 1 lỗi to uỳnh mà chúng ta khi chơi Off vẫn nhắm mắt sử dụng thì việc lên hạng ở các hạng dưới là điều ko khó ( thậm chí vỡi bản thân tôi còn đánh là " cực dễ" - Ai đã từng thử chắc sẽ hiểu bởi sau khi vào Form rồi thì việc chiến thắng là điều đương nhiên . Thường đội bóng do người chơi cầm hay có số điểm cách biệt so vỡi đội bóng thứ 2 ko nhỏ [~ 10 -20 điểm tuỳ người])
    Sau khi dẫn dắt các đội bóng nhỏ thăng hạng vỡi hiệu số trận thắng / trận thua , số điểm kiếm được ... Khi 1 CLB lớn ở các giải hàng đầu tìm kiếm HLV thì cơ hội đến vỡi các HLV có bảng thành tích ấn tượng của " người chơi " là tấm vé để HLV ra đi nếu muốn ( trường hợp HLV cầm đội bóng nhỏ tự tay mua cầu thủ xây dựng đội bóng chịu bỏ rơi đội bóng mình bỏ công vun đắp trước các lời mời mới là hiếm giặp - bởi chỉ cần có đủ thời gian cho các cầu thủ tiềm năng của mình phát triển thì cầm 1 đội bóng do mình tạo dựng kiểu gì cũng sướng hơn là về dẫn dắt 1 đội bóng rệu rạo do HLV trước để lại.

Cuối cùng mình vẫn chưa hiểu topic này ý nghĩa thực sự của bạn là gì? :
    1. Khoe khoang " cái gì đó " ? - thì miễn bình luận , mình sẽ ko quan tâm đến topic này nữa
    2.Muốn vực dậy một đống đổ nát trong game ? - thì vui lòng post file save lên đây để mọi người cùng thử xem việc t vực dậy 1 đội bóng bị gọi là " con tàu đắm" trong game FM10 có khó ko như mọi người thường nghĩ
    3.Nhìn cầu thủ sẵn có của CLB ở thời điểm bạn Post hình thì dẫn dắt đội bóng vỡi những càu thủ sẵn có như vậy vỡi việc -9 điểm có thể tạm coi là 1 thử thách.
    Đá vỡi Computer thì việc 1 mùa giải thua khoảng 5 trận + hoà 5 trận cơ hội vô địch ko nhiều song ko phải ko có , còn việc lọt vào top 4 là khả dĩ.

quamuop1 off -> Ngao The Cuong Sinh on

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới