Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 28 trang Trang đầuTrang đầu ... 2345614 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 271

Chủ đề: Manchester United

Số bài viết
    158
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Rain Cloud Bài viết
    Hôm nay rảnh rỗi đi dc 1 nửa mùa giải rồi tóm tắt tí

Tình hình: Đang tháng 1 mình đứng hạng 1 hơn Chelsea dc đúng 1 điểm, còn C1 thì vô vòng 1/8 gặp Lyon. League Cup bị loại ngay từ vòng 1 để cho lịch dễ thở tí FA chưa đá.

Chuyển nhượng:
    • Đầu mùa mua Honda về giá 10m. Idol của mình miễn ai ý kiến
    • Giữa mùa sau một thời gian đá dc chủ tịch cho thêm tiền mua dc Bale giá 30M. Scout nó nói nên đưa 28M, mình ban đầu trả 20M ko chịu lười kì kèo từng đồng nên leo lên 30M làm cho gọn =)

Đội hình:

Đang đá đội hình 4-2-3-1. Với đội hình yêu thích nhất như sau.

• GK. V.D.Sar
    • DR: Rafeal - Không biết có anh em nào như tớ không, chứ tớ chơi bé này lên đồng vãi, rating là 7.3 Mỗi tội đang lên đồng thì chấn thương 3 tháng, chưa bít trở lại ra sao
    • DL: Evra - Rating đang cao nhất đội, 7.9, khủng vãi
    • DC: Vidic, Ferdinand.
    • DMC: Hargreaves, Fletcher.
    • AMR: Nani.
    • AML: Bale - Mới mua về mới cho đá dc 1 trận chưa thử nhìu ko bít hợp AML ko?
    • AMC: Honda - Idol nên vị trí chính thức miễn bàn =) Đá cũng phận phù, trận hay trận dở, dc 2 trận gặp tứ đại gia là Liver với Ars trên sân khách đều ghi bàn duy nhất đem về chiến thắng 0-1.
    • ST: Rooney.

P/s: Bebe ban đầu cho Rev, thấy rating Rev khủng quá, goals cũng cao nhất đội cho lên đội chính làm quả debut ngay trận đầu, vãi xoài thật =)
    Post cái tactics lên nào bạn !!! Cho AE cùng tham khảo nào

Số bài viết
    354
    Mình vào là mua ngay cả 2 anh em nhà Hazard, luyện cho đá thêm 2 cánh khá ổn.
    Chicharito đá hay phết. Mình đá 4-4-2 truyền thống, set Rooney complet foward - support, Chicharito poarch - attack. Bộ đôi này ghi bàn cực đều đặn.

Số bài viết
    1,811
    ^
    ^

Mình xài cái create tactics để chỉnh chiến thuật nên bt thôi, tac cũng có lúc thua lên thua xuống ko có gì đáng để khoe anh em đâu.

Quan trọng là cái ứng biến chỉnh tùy trận và vô trận đấu đọc trận đấu ra sao

Sometimes world give me so many reasons to hate it.

But whenever it happens, I think of you and say:

"How can I hate this world when you are a part of it."

Ảnh đại diện của zazinho
    zazinho đang ngoại tuyến Vô địch YFF Championship HLV tuyển trẻ U23
    Số bài viết
    561
    MU đúng là nhìn đâu cũng thấy cần bổ sung thật .Mua đầu vào đc cho 33.5M$ đầu tư đc 4 thằng:Lukaku 11m$,van der wiel(quá chuẩn ) 9m$,Coentrao 8.75m$ và Rodwell 20m$ đang xin wp cho Krystov 5m$ nữa.Phải adjust từ 2.95M xuống 2.55 để mua.Đang muốn bán bớt để cân bằng,mà rao éo ai thèm mua.
    Nhưng mà hình như nghĩ lại thấy hơi ngu,quên má mất 1 thằng CAM .Chắc dùng tạm Scholes và Anderson vậy
    Trận đầu giao hữ với Bury Lukaku làm 1 bàn,R10 cú đúp,Coentrao ass 2 goal 1,bàn còn lại là Giggs.
    Mình thấy đội hình thế này là chuẩn vl r
    Đợi thi xong r chơi tiếp

Ảnh đại diện của mrspecial
    mrspecial đang ngoại tuyến ♥♥♥ Cristiano Ronaldo ♥♥♥ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    2,023
    Rafael khủng mà MoM liên tục, rating toàn >7.0.
    Game mình giữa mùa Eden Hazard nó unh, múc về có 10mil$, đá 4-1-3-2 cuối mùa vô địch hơn đội xếp sau hơn chục điểm

^ Đội hình M.U ngon rồi, mình thấy chả cần mua thêm ai, tiền đạo lại càng thừa thãi.

Good luck, Ronaldo......I'll always love you

Ảnh đại diện của zazinho
    Số bài viết
    561
    2 ae rafael vs Fabio quá khủng.Công thủ toàn diện vl.Đội hình Mu để vô địch EPl dễ mà:-D.Nhưng CL chắc hơi khó

Số bài viết
    158
    MU đúng là nhìn đâu cũng thấy cần bổ sung thật .Mua đầu vào đc cho 33.5M$ đầu tư đc 4 thằng:Lukaku 11m$,van der wiel(quá chuẩn ) 9m$,Coentrao 8.75m$ và Rodwell 20m$ đang xin wp cho Krystov 5m$ nữa.Phải adjust từ 2.95M xuống 2.55 để mua.Đang muốn bán bớt để cân bằng,mà rao éo ai thèm mua.
    Nhưng mà hình như nghĩ lại thấy hơi ngu,quên má mất 1 thằng CAM .Chắc dùng tạm Scholes và Anderson vậy
    Trận đầu giao hữ với Bury Lukaku làm 1 bàn,R10 cú đúp,Coentrao ass 2 goal 1,bàn còn lại là Giggs.
    Mình thấy đội hình thế này là chuẩn vl r
    Đợi thi xong r chơi tiếp
    Lukaku loan đc ngay đầu mùa mà . Mà ManUtd ko cần tiền đạo . Để tiền mà mua bổ xung hàng tiền vệ vs cánh trái .
    Rafael khủng mà MoM liên tục, rating toàn >7.0.
    Game mình giữa mùa Eden Hazard nó unh, múc về có 10mil$, đá 4-1-3-2 cuối mùa vô địch hơn đội xếp sau hơn chục điểm

^ Đội hình M.U ngon rồi, mình thấy chả cần mua thêm ai, tiền đạo lại càng thừa thãi.
    Cho xem cái pic tactics đi bro

Số bài viết
    2,023
    Của bro đây Hơn 8 điểm thôi, nãy nhầm thành hơn chục điểm. Nhưng đó là 3 trận cuối mình bỏ để dưỡng sức đá chung kết FA và C1 (thế mà vẫn thua Real ở C1 mới cay )

Tặng luôn bro cái tac http://www.mediafire.com/?c0ypqppsf1rd891

Good luck, Ronaldo......I'll always love you

Ảnh đại diện của zazinho
    Số bài viết
    561
    A spec up hộ e cái bảng chuyển nhượng để e nghiên cứu đc k?.Đá vl thế nhỉ

Số bài viết
    2,023
    Ảnh đây bạn Mình "hà tiện" nên toàn múc hàng free và hàng unh thôi