Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 10
    Số bài viết
    119

Có ai bít hậu vệ trái nào hay hok ??????

Tui chơi Chelsea đến năm 2010 rùi, vừa bán đi mất Asley Cole nên bi giờ ko bít kiếm ai thay thế !!:B20: Thằng Lahm thì tra tới 100M cũng hok bán, Fathy với Baines thì trả tới 40M cũng hok lun:B58: Tui chỉ mới có Marcelo với Bale hà, mà tụi nó đá yếu quá, chỉ có Marcelo là tàm tạm !!!!
    Có ai bít dc thằng nào hay, rẻ với trẻ thì chỉ dùm tui đi !!!!:B81: Cảm ơn nhìu !!!!

Sẵn đây tui đưa lun đội của tui để anh em coi & chỉ giáo dùm tui lun ha:
    GK: Cech - Piotr Capzlinski
    DL: Marcelo - Gareth Bale (sút phạt hay lém ấy ):B37:
    DR: Zaccardo - Rafinha - Vanden Borre
    DC: Terry - Richards - Alex - Felipe - Ten Hagen(cầu thủ trẻ, của PSV)
    DM: Ballack - Ramos (cũng cầu thủ trẻ đấy, mua của Sporting) - Romano(của Independente)
    AMC: Riquelme - Aguero
    AMR: Gourcuff - Christiano Ronaldo - Joe Cole
    AML: Robben - Nani - Van Persie
    FC: David Villa - Podolski (hai thằng này ghi bàn tuyệt vời lun á, hết mùa là thằng Villa ghi 39 bàn, còn Podolski ghi 42 bàn đấy). Ngoài ra tui còn có Higuain với Pazzini nữa !!!!

Anh em coi dùm tui rùi có dzì cho tui bít ý kiến nha !! Thanksssssssssssss:B68:

Số bài viết
    1,178
    Mua lại Gallas không thì dùng thằng Chivu cũng được .

Because The Main One

Số bài viết
    17
    bên phải có rafinha thì bên trái mua thằng marcelo đi cho đủ 1 cặp brasil tui chơi cặp này lên công về thủ hay lắm, thằng marcelo chơi như carlos thời hoàng kim

Số bài viết
    300
    Aguero đá tiền đạo hay hơn AMC ^^
    Hậu vệ biên theo tôi ko cần thiết phải lực quá đẹp,ưu tiên những thằng biết đá phạt tốt (19,20) rất có ích trong những trận đấu bế tắc.
    DL có 2 thằng kia thay thế rồi còn mua gì nữa,chơi đến năm 2010 rồi thì dùng Scout đi kiếm đi,bởi lúc đấy Random nhiều lắm.

Số bài viết
    119
    Có Marcelo với Bale rồi mà còn kêu ca gì nữa . Mua thêm để mấy thằng đấy ngồi dự bị xong nó unhappy à ?

Số bài viết
    103
    Hầu như đến năm 2010 là những CLB như Chelsea đã hoàn tất việc nâng cấp lò đạo tạo, đội trẻ sẽ không thiếu nhân tài đâu ^^

Số bài viết
    2
    anh khuyên chú nên mua thằng melli, tằng này tuyển cực

Số bài viết
    119
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Chiellini Bài viết
    Hầu như đến năm 2010 là những CLB như Chelsea đã hoàn tất việc nâng cấp lò đạo tạo, đội trẻ sẽ không thiếu nhân tài đâu ^^
    ko có đâu bạn ơi, tui kiếm hết rùi, toàn thằng gà ko hà !!!!!!!!!!:B68::B20:

Số bài viết
    53
    vớ vẩn thật .. có Marcelo mà còn kêu ca .. không thì Chiellini hoặc Taiwo đi ... còn chê nữa thì mua Văn Biển hoặc Quang Thanh về mà cho chạy 2 cánh ..

Số bài viết
    225
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tuoitrekorea Bài viết
    vớ vẩn thật .. có Marcelo mà còn kêu ca .. không thì Chiellini hoặc Taiwo đi ... còn chê nữa thì mua Văn Biển hoặc Quang Thanh về mà cho chạy 2 cánh ..

Văn Biển vs Quang Thanh Chelsea gọi cái nó lại chả sang luôn , mua bán gì

Cánh trái à ? Bạn mua Guardardo chưa ????? Thằng này hơi đắt nhưng đá đc nhiều vị trí :B68:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới