Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 18

Chủ đề: Jonny Evans

Số bài viết
    84

Icon4 Jonny Evans

Mình đang cầm M.U có trong tay Vidic và ferdinand,thì thằng athlentico Madrid hỏi mua,mình hét giá 35triệu Euro nó chịu liền,cho Evans đá cặp với Ferdinand bất ngờ tỏa sáng đưa M.U vào chung kết C1 gặp Real.Có bạn nào mạo hiểm như mình không nhỉ? Tại cần tiền mua tiền đạo nên mới bán Vidic các bạn bình luận cùng với mình nhé

Chủ đề tương tự:
    TRAI CÓ VỢ
    MỘT THẰNG CON TRAI

Số bài viết
    2,107
    Tức là bác bán Vidic đi à
    Bán Vidic đi phải đấy,Evans chỉ số tuy không tốt lắm nhưng đá rất ổn,ở Man.Utd có nhiều trẻ nhưng Evans mình thấy là ngon nhất,cùng với anh em Silva,còn lại toàn bọn trẻ kém

Mà cầm Man.Utd sao phải thiếu xiền thế,bác mua chú nào mà đầu tư ác vậy

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    152
    Hình như sai box rồi bạn ơi. Evans nổi tiếng trong FM quá rồi , nhưng mà bán Vidic thì hơi uổng nhỉ, Vidic là 1 trong những DC hay nhất của game. MU đâu có thiếu tiền đâu .

Số bài viết
    304
    Có Box thảo luận riêng mà bạn, sao lại post vào box giới thiệu cầu thủ thế này, lần sau nhớ đọc kỹ hướng dẫn nhé

Số bài viết
    84
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zlatan Ibrahimovic Bài viết
    Tức là bác bán Vidic đi à
    Bán Vidic đi phải đấy,Evans chỉ số tuy không tốt lắm nhưng đá rất ổn,ở Man.Utd có nhiều trẻ nhưng Evans mình thấy là ngon nhất,cùng với anh em Silva,còn lại toàn bọn trẻ kém

Mà cầm Man.Utd sao phải thiếu xiền thế,bác mua chú nào mà đầu tư ác vậy
    Có thấy box nào vè evans đâu,mình bán vidic để tăng cường hàng công,mua neymar và diego mililto của inter,tuy rooney và dzeko hai đứa cộng lại là 70 bàn,nhưng phục thuộc 2 đứa quá,dự bị toàn cùi bắp cả,mà evans đá hay thật hợp với Ferdinand là cặp trung vệ người Anh,chắc có lẽ là cặp trung vệ người anh hay nhất trong game quá

TRAI CÓ VỢ
    MỘT THẰNG CON TRAI

Số bài viết
    33
    hjc, vidic mà chỉ có giá thế thôi ah.... bán bèo thế....

Số bài viết
    176
    Evans không phải người Anh nhớ, em nó quốc tịch N.Ireland. Cầm MU thì cặp trong Fer với Vidic trung vệ quá đẹp rồi, tôi thường cho cặp này đá đến khi Fer 31t, trong quá trình này cho Evans dự bị. Để dành em Fer lại Tut đến khi Fer 32t thì Evans dư sức đá chính rồi

Số bài viết
    162
    hic e đá F5 đến 33t ồi nhưng thấy vẫn đá đc nên chưa sử dụng evans.e còn có kryvtsov nữa nên đang đỵh bán V15.các bác thấy sao.V15 e đang 30t ồy.k bán sớm nó giảm giá thì thiệt lắm

Số bài viết
    4,029
    thì cứ thể đấy cho nó thành legend
    nói thật ko phải chiellini với pique thì chả có chú nào đủ tuổi để ngang tầm với ferdinand và vidic cả

Số bài viết
    27
    Tiền đạo MU còn "Hạt đậu nhỏ" mà sao bác ko dùng. Bác cho nó tập Place Shot như 2pic của bác gì ý đá điên lắm. E đã test rồi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới