Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 9 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 84
    Số bài viết
    2,107

Icon10

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của huynhhuy21 Bài viết
    Sặc bạn này chuyên xỏ xiên mình,mình nói nó tạt cánh hay nhất đội mình thì bạn nói là dự bị,có ý gì đây nhỉ? Bạn không thấy nhiều người nói là ít có tiền vệ phải nào hay hơn valencia sao? Để tối chơi FM search thử xem có tiền vệ phải nào hay hay không chứ anh park dự bị đá nản toàn để valencia cày không. Thôi đi đá bóng đây,làm vài đường bóng giống robinho xem sao,cầu trời đừng té không lũ bạn cười thúi đầu
    Xỏ xiên đâu
    Đấy là do tùy đội hình mỗi người mua và phong cách huấn luyện của HLV thôi mà
    Mình mua Jesus Navas về rồi thì Valencia chả dự bị đẳng cấp thì làm gì nữa :a26:,hay Navas dự bị cho Valencia

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    460
    Mua Navas đi bạn k việc gì fải xoắn cá đá vl lắm

Số bài viết
    199
    vladimir weiss của ManC đó. tạt tốt. tốc độ j đầy đủ.

Số bài viết
    4,029
    robben robinho david silva train AMR cũng đc

Số bài viết
    237
    Diego Perrotti - Sevilla =p~
    chạy nhanh tạt khỏe phải cái yếu sinh lí và giá trên trời (tầm 20 - 30M bảng)

Số bài viết
    95
    Đợi mấy mùa ku Perotti ngồi mòn ass dự bị cho Jesus Navas rồi hốt cũng chưa muộn , giá rẻ đi kha khá, nhờ máy train hộ luôn cũng đỡ mất công. Mùa đầu ku Perotti chưa hẳn là ngon đâu.

Số bài viết
    84
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zlatan Ibrahimovic Bài viết
    Xỏ xiên đâu
    Đấy là do tùy đội hình mỗi người mua và phong cách huấn luyện của HLV thôi mà
    Mình mua Jesus Navas về rồi thì Valencia chả dự bị đẳng cấp thì làm gì nữa :a26:,hay Navas dự bị cho Valencia
    Mới cầm M.U gặp seville của thằng Navas,đá sân khách mà bem nó 4 - 2 trong đó Valencia ghi 1 bàn assist 1 bàn,còn Navas chẳng làm nên trò trống gì,2 bàn của seville là do fabiano ghi,vậy ai dự bị ai nhỉ? Ma valencia dribill bằng nani mà sao bạn nói valencia 13,nani 15 rõ lừa đảo. Mới mua thằng martin petrov tuy 31 tuổi nhưng mà đá hay gê,tạt cánh chuẩn,kỹ thuật khéo léo đá cánh trái,có maria mà để nó dự bị,tr6a5n knocout gặp seville nó,valencia,rooney,dzeko là 4 cầu thủ hay nhất trận đó,caa3 4 thằng ghi bàn luôn,petrov cũng assist 1 trái

TRAI CÓ VỢ
    MỘT THẰNG CON TRAI

Số bài viết
    5
    thằng Salvio có được không các anh ???
    Tiện thể cho em hỏi MC có thằng nào đá hay không ạ ??? đừng nói với em là rước Cesc về. Em chỉ thích mấy thằng trẻ,chuyên đá 1 vị trí thôi

Số bài viết
    403
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của huynhhuy21 Bài viết
    Mới cầm M.U gặp seville của thằng Navas,đá sân khách mà bem nó 4 - 2 trong đó Valencia ghi 1 bàn assist 1 bàn,còn Navas chẳng làm nên trò trống gì,2 bàn của seville là do fabiano ghi,vậy ai dự bị ai nhỉ? Ma valencia dribill bằng nani mà sao bạn nói valencia 13,nani 15 rõ lừa đảo. Mới mua thằng martin petrov tuy 31 tuổi nhưng mà đá hay gê,tạt cánh chuẩn,kỹ thuật khéo léo đá cánh trái,có maria mà để nó dự bị,tr6a5n knocout gặp seville nó,valencia,rooney,dzeko là 4 cầu thủ hay nhất trận đó,caa3 4 thằng ghi bàn luôn,petrov cũng assist 1 trái
    Ai lại đi so sánh cầu thủ máy cầm với mình cầm bao giờ .
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của demon141 Bài viết
    thằng Salvio có được không các anh ???
    Tiện thể cho em hỏi MC có thằng nào đá hay không ạ ??? đừng nói với em là rước Cesc về. Em chỉ thích mấy thằng trẻ,chuyên đá 1 vị trí thôi
    MC kiến tạo với dẫn dắt lỗi chơi bạn có thể dùng Defour giá khá mềm kiến tạo rất tốt.

Số bài viết
    4,029
    MC có rất nhiều kiểu, nhiều thằng hay, có thể kể ra như de rossi, verratti, kroos, sissoko, annan, sandro.............

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới