Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 33
    Số bài viết
    112
    Bạn mua Thomas Muller bao xèng thế, tớ chả 60m mà thằng Bayer ko chịu bán???
    tớ chơi lúc nào cũng chỉ có 19-20 thằng trong đội hình 1, ko bao h quá như thế dễ quản lý hơn

Số bài viết
    162
    Hix đầu mùa thứ 3 em mua có 10M mà em sợ còn hơi đắt đấy. Em cũng có tư tưởng là chỉ có 23 cầu thủ trong đội hình thôi. Nhưng sau khi xây dựng được đội hình hòm hòm xong, đến mùa tiền nhiều, lại ham rẻ rồi mua lung tung. Còn cầu thủ đội mình thì thành công thần rồi, ko muốn bán. Hix

Số bài viết
    272
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Amauri Bài viết
    Nếu giống như Barca là 1 DMC 2 MC và 1 AML 1 AMR như thé thì Diego của em đá ở đâu? chưa kể Van der Vaart với Giovinco nữa.
    Diego đá advance playmaker att.Vaart Sub cho Diego.Giovinco đá inside fw L

Số bài viết
    176
    Bán bớt đi, để nhiều thế làm gì cơ chứ. Van de vaart, amauri, del piero, cannavaro với thomas muller bán đi. Mấy anh này già rồi, vả lại còn ối hàng ngon thế kia thì giữ lại làm gì. Thomas Muller bản này cùi bắp lắm, muốn mua lúc nào là bayern bán ngay thôi, nhiều khi nó càng đá sang mấy đội nhỏ hơn như cottbus hay franfrut nữa ấy chứ. Mà chủ topic có hack tiền hay add new manager ko đấy, hàng juve còn nguyên mà có tiền sắm cả dàn sao .

Số bài viết
    176
    mình lúc mới chơi cũng hay gặp trường hợp như bạn đó là mua bừa phứa cứ thấy chỉ số cao nổi tiếng là múc về.... Dẫn đến thừa nhân sự đắn đo về tactics và cả unhappy vô số nữa (bọn "nổi" và chỉ số cao ko đc đá là làm mình làm mẩy ngay) nên mình đưa ra vài ý kiến cho bạn tham khảo và mong các Pro đóng góp thêm
    -giải bạn đang đá là seriA cầm Juves mà SeriA mà theo mình giải này những cầu thủ đá dạng hoa mỹ như diego, rất hay dính chấn thương. Nên khi mua cầu thủ, bạn nên để ý cái nữa là cầu thủ mua về có phù hợp với tactic của bạn không.
    Khi cầm 1 đội thường có 2 cách xây dựng tactic. tạo tactic xoay quanh những cầu thủ phù hợp mà mình đang có, hoặc là mua những cầu thủ phù hợp với tactic mà mình đã tạo.
    Nên với đội hình hiện tại của bạn nên bán bớt 1 số cầu thủ đá hoa mỹ rồi coi tac nào phù hợp và giữ những cầu thủ thích hợp lại ...

Số bài viết
    207
    5, 8, 11, 16, 21, 24, 29 "Tiễn em về với người" . Mua thêm mấy thằng hợp đồng dạng backup rồi xong

Số bài viết
    152
    4-1-2-2-1 là 1 DM - 2 MC - 2 AMC - 1 ST

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    2 AMC thì vứt robben & marin àh

Số bài viết
    114
    Tác phong của mình là 26t trở lên biến tất

Con nhà lính,tính nhà nông
    Biết cảm thông, dễ rung động
    .................. Phải cái hay nói phét

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của VoVa Bài viết
    Tác phong của mình là 26t trở lên biến tất
    Thế newgame Real thì Carvalho, Xabi, Iker, Kaka,Pepe, Vaart, Arbeloa biến luôn à

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới