Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 4 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 33
    Số bài viết
    162

Đội hình quá nhiều sao, xin các bác cho ý kiến sắp xếp

Số là em chơi Juve, đến mùa thứ 3, nhờ sự mua khôn bán khéo nên cũng đã sing về được kha khá cầu thủ giỏi, mà mỗi lần ra sân chỉ có 11 người, bây giờ thừa mứa tài năng, xin các bác cho ý kiến về mua bán và sắp xếp các ngôi sao này. Đội hình của em có:

1. Buffon
    2. Andrea Beck
    3. Chiellini
    4. Criscito
    5. Cannavaro
    6. De Rossi
    7. Van der Vaart
    8. Diego
    9. Torres
    10. Del Piero
    11. Amauri
    12. Adler
    13. Thomas Muller
    14. Bonucci
    15. Verrati
    16. Suarez
    17. Hamsik
    18. Robben
    20. Giovinco
    21. Marko Marin
    22. Sissoko
    23. Azpilicueta
    24. Ariaudo
    26. Bocchetti
    27. Marchisio
    29. De Ceglie

Đấy xin các bác cho ý kiến. và cho em tham khảo thêm là hai thằng Fauto Rossi và Yago ở đội trẻ Juve có ngon ko, để em còn tính bán hay ko.

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    86
    Đội hình khủng quá, chắc chơi giỏi lắm mới mua đc, mình mua họ toàn chê HLV

Cũng chả cần sắp xếp gì quay vòng cho họ đá thôi, kiểu gì cũng mạnh hơn đối thủ.....

À 2 chú kia thì đến mùa 3 là đá ngon rồi, chỉ sợ ko có đất diễn ............

Số bài viết
    669
    Bán 5. Cannavaro - 7. Van der Vaart - 10. Del Piero - 13. Thomas Muller - 14. Bonucci - 21. Marko Marin - 29. De Ceglie
    2 chú kia chưa dùng bao giờ vì train đến lúc dùng đc thì nhiều hàng ngon hơn

[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅] FM-VNDOTCOM

Số bài viết
    26
    theo e thì 2 chú kia có mỗi fauto rossi mà train ngon thì đá cũng điêu lắm..còn yago thì thôi,train rồi bán cho đc giá:a26:
    trong list kia thì theo e nên bán van de vart,muller,marin,bonucci là đẹp,vừa đủ 25 chú...del piero hay cannavaro để lại cho làm tượng đài,sub cũng còn đc chán

Số bài viết
    162
    Hix em cũng nghĩ đến việc chia tay Muller, Nhưng Van der Vaart thì ko thể. Còn Marin nếu bán đi thì ai sẽ đá cánh phải để hợp với Robben bên cánh trái? Bán De Ceglie đi thì ai dự bị cho Criscito ở vị trí DL?
    Còn Bonucci là vì thằng Bari xuống hạng, thấy tội nghiệp nên em mua về, hi vọng có 1 ngày em nó được lên tuyển Ý

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    Bán 5 đứa này: Amauri , Vaart (1 trong mấy thằng Hamsik, Diego, Vaart phải bán bớt đi ), Muller (thằng này FM10 chả ngon lắm, khá thôi, nếu thích dùng thì vẫn hơn Amauri chán ), Bonucci (thằng này chả hiểu mua về làm gì, hơn cả chục thằng, chắc FM11 chỉ số nó mới tăng), Sissoko với De Rossi chắc nên bán thằng Momo đi, Marchisio đá DMC cũng hay chán.

Số bài viết
    152
    Dự bị cho Criscito là Bocchetti. Còn tiền vệ nhiều vậy thì đá 4-1-2-2(AMC)-1 đi

Số bài viết
    162
    4-1-2-2-1 là như thế nào bác có thể nói rõ hơn cho em được k? Em chỉ muốn có 23 cầu thủ trong đội hình thôi, nhưng giờ bán ai cũng đau như đứt từng khúc ruột

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    4-1-2-2-1 hình như là giống kiểu Barca ấy 1ST cắm ở trên (Torres nên bán Amauri đi )

Số bài viết
    162
    Nếu giống như Barca là 1 DMC 2 MC và 1 AML 1 AMR như thé thì Diego của em đá ở đâu? chưa kể Van der Vaart với Giovinco nữa.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới