Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 16

Chủ đề: Giúp về DMC

Số bài viết
    176

Giúp về DMC

Mình đang cầm ManU, mong mọi người tư vấn giúp mình chút về việc tìm 1 cầu thủ ở vị trí DMC. Mình muốn tím 1 mẫu cầu thủ máu lửa giống như Roy Keane năm nào của MU, cần sự chắc chắn quyết liệt. Và cũng cho mình hỏi chỉ số nào ảnh hưởng đến những điều đó,liệu train có lên đc những chỉ số đó không. Mong các pro giúp đỡ tìm cầu thủ khoảng từ 20 đến 25t tiền ko thành vấn đề

Số bài viết
    62
    Chỉ số ảnh hưởng đến độ máu lửa+chắc chắn của cầu thủ DMC theo mình là Tackling(cản phá),Aggression(tấn công-ở đây có nghĩa là tấn công con người đó bạn,đừng nhầm với tham gia tấn công nha),Bravery(không ngại va chạm),Concentration(sự tập trung trong lối chơi),Decisions(tính dứt khoát),Anticipation(khả năng đọc tình huống),Positions(khả năng chọn chỗ),Stamina(thể lực) có thêm Balance(tì đè) và Strength(sức mạnh-trâu bò^^) nữa thì càng tốt. Còn về tiền vệ phòng ngự kiểu đó thì mình rất thích Gattuso(vị trí sáng nhất ở MC nhưng chơi DMC thì cũng không tồi tí nào) mỗi tội hơi già so vs qui định,nếu biết mặc cả thì giá trị năm đầu cũng chỉ khoảng 13,7m.

Số bài viết
    14
    chỉ số train ở trên bro kia nói chuẩn rồi, mình thêm vài em hay cho bạn: kurmanovic / veloso / sandro / zuculini

Chúc bro tìm được em ưng ý và report lại nhé

Số bài viết
    2,107
    Bro đọc topic này,tuổi tác không quan trọng lắm đâu,26-27 vẫn đá thoải mái đến trên 30,mà chắc gì bác đã chơi dài hơi quá

http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=20696

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    152
    1 cái tên hoàn hảo Rodwell, lại là người Anh nữa :x

Số bài viết
    176
    cảm ơn các Bro Veloso vs zuculini thì check rồi khá chắc chắn nhưng ít máu lửa càn quét không đc ok lắm kurmanovic thì mình chưa thử để chú thử . Em rodwell thì eventon trong lần newgame này của mình nó điên cuồng quá đá ghê hồn. Mua nó không thèm bán . Dù sao cũng cảm ơn các bác đã biết các chỉ số cần thiết rồi

Số bài viết
    4,029
    danielle de rossi
    mua về ko phải hối hận

Số bài viết
    152
    Sissoko cũng khá, sút xa rất điên loạn ^^

Số bài viết
    2,107
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jack Sparrow Bài viết
    Chỉ số ảnh hưởng đến độ máu lửa+chắc chắn của cầu thủ DMC theo mình là Tackling(cản phá),Aggression(tấn công-ở đây có nghĩa là tấn công con người đó bạn,đừng nhầm với tham gia tấn công nha),Bravery(không ngại va chạm),Concentration(sự tập trung trong lối chơi),Decisions(tính dứt khoát),Anticipation(khả năng đọc tình huống),Positions(khả năng chọn chỗ),Stamina(thể lực) có thêm Balance(tì đè) và Strength(sức mạnh-trâu bò^^) nữa thì càng tốt. Còn về tiền vệ phòng ngự kiểu đó thì mình rất thích Gattuso(vị trí sáng nhất ở MC nhưng chơi DMC thì cũng không tồi tí nào) mỗi tội hơi già so vs qui định,nếu biết mặc cả thì giá trị năm đầu cũng chỉ khoảng 13,7m.
    Aggression(tấn công-ở đây có nghĩa là tấn công con người đó bạn,đừng nhầm với tham gia tấn công nha)
    Cái này mình nghĩ là tính xông xáo

có thêm Balance(tì đè) và Strength(sức mạnh-trâu bò^^)
    2 cái này thấy không khác nhau là mấy,không khỏe lấy đâu ra cân bằng được,xô cái là đổ,mà cân bằng tốt ,đẩy được nó ra thì cũng phải khỏe,trụ vững,2 cái này thấy vẫn có chỗ bao hàm lẫn nhau,trong PES thì chỉ có 1 cái là Body Balance,tượng trưng cho trâu bò,tỳ đè,mình thấy FM để 2 chỉ số kia thấy ko hợp lý lắm

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    13
    Daniel De Rossi la luan chon tot
    Nhung minh cung cam M.U năm thứ 2 mua Rodwell(mất gần 50 củ thì phải) nhưng công nhận là đáng đồng tiền bát gạo.Đá được cả DMC,MC cũng good mà kể cả khi mất DC thì vẫn tuyệt vời.Chúc thành công!!!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới