Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 14 trong tổng số 14
    Số bài viết
    1,224
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của supercow Bài viết
    mẫu hậu vệ cover trong FM được hiểu là làm lá chắn trước khung thành kiểu hậu vệ này thường thể hình to cao, khả năng đọc tình huống tốt, nhanh nhẹn và có tốc độ, khả năng tackl bóng tốt ... cậu bảo chú này hơn đc các a 1m9 mà jump 16 á mơ ah
    Cover mà cần gì cao >1m9 hả bò , ko cần thể hình cao to , phán đoán ,đọc tình huống và chọn vị trí tốt thôi

Số bài viết
    669
    Cover k cần cao to ah thế mình nhầm chút Tớ mới chỉ nêu ra 1 số chỉ số quan trọng thôi chứ có nêu hết đâu mà cậu bảo k có tớ cũng nói là cao to thôi chứ đâu có bảo phải >1m9 Cái 1m9 là đang nói về việc cậu bảo chú này có khả năng đánh đầu tốt hơn các anh hậu vệ 1m9 mà

[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅] FM-VNDOTCOM

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    cover là kiểu của óc ta men đi hay ca na va rô chứ, lùn nhưng khả năng phán đoán tốt để bọc cho DMC hoặc DC khác, còn tốc độ tốt thì ko phải mà chỉ là tốc độ xuất phát trong những tình huống băng ra thôi. Cover thì pace 10 cũng đc nhưng Accel... thì phải >=13. mình nghĩ thế

Số bài viết
    152
    Cover là loại DC chơi bóng tinh ranh, phán đoán tình huống tốt, hỗ trợ tốt cho DC còn lại nên việc cao to là ko cần thiết lắm. Chú này tuy lùn nhưng sức bật tốt, cũng giống Annan vậy, lùn xủn mà tranh chấp bóng bổng ở giữa sân win hoài đấy thôi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới