Share game FM24 (PC)

Trang thứ 4 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu ... 2345 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 42
    Số bài viết
    2,864
    Cái đó do mạng rồi :daudau:. Bị delayed :daudau:

Số bài viết
    5
    Có cách nào xử lý không nhỉ. Đá chậm vậy bị bên Tây nó làm nhục ngại quá.

Số bài viết
    2,864
    Sak, đá trong nước còn giựt điên loạn mà bạn đá nước ngoài thì thua

Số bài viết
    5
    Hơ hơ, vậy có chương trình nào đá online mà ko giật ko. Chỉ anh em với.

Số bài viết
    2,864
    Hết cái để xài rồi bạn à :daudau:

Số bài viết
    5
    Mình dùng VLAN ko lag tí nào. Đá ổn định. Nhưng chuyển sang GR là y rằng bị lag.KO biết tại sao

Số bài viết
    6
    có ai đá với mình ko ? pm nick ChipKute <- pro ^^

Số bài viết
    1,811
    Mua đĩa bản quyền mà chơi qua máy chủ của EA, có thể sẽ ít lag và đá với nhiều người dc, có bảng xếp hạng nữa.

Sometimes world give me so many reasons to hate it.

But whenever it happens, I think of you and say:

"How can I hate this world when you are a part of it."

Số bài viết
    1,811
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Barkas|S Bài viết
    1. Lời mở đầu
    Là một gamer , thật sự khi tôi biết fifa 11 next gen có mặt trên PC thì trong lòng đã thầm nghĩ mong group nào đó sẽ thịt fifa 11 để giúp chúng ta vi vu online và ngày đấy cũng đến :x đó là ngày Game Ranger (GR) thông báo đã có thể đá fifa 11 online

Lúc mới bước vào GR, lòng luôn nghĩ về fifa 11 , cả ngày không fifa 11 online là tay chân ngứa ngáy như là ghẻ lở hắc lào tuy nhiên không cái j hoàn hảo cả . Và kể cả GR cũng có lỗi làm cho các gamer tức đến mức tự bóp ..... X_X

Suốt mấy tuần liền bị mắc kẹt giữa cái lỗi này. Có khi ngồi 3h đồng hồ vẫn ko vào dc game vì cứ từ lobby vào chọn đội , ready vào đá là đen thui , dù cho vào được thì cũng delay khoảng 0.5s == Thay host, thay player, thay cả máy khác,... vẫn bị lỗi này, 5 trận hên lắm vào dc 1. Nhưng câu " không có j hoàn hảo " chỉ dành cho thế giới thật mà thôi nhờ 1 ng` bạn chỉ mẹo vô cùng hay và đơn giản . Bây h , chúng ta có thể đá với những ng` không quen biết từ tận Hawaii ( 11k kilometer theo đường Boing 777 bay )

2.Cách vào không lag

Với những vấn đề như trên , ai gặp phải đều chắc hẳn cũng đều muốn đập gãy đôi cái keyboard 1 củ X_X , nện cái gamepad tuy nhiên chỉ cần mẹo nhỏ , nhưng phải vô cùng chú ý và canh thời gian chuẩn :x

Đây là lúc ở ngoài chọn room để đá Fifa 11 Online

Tiếp tục chọn room để vào đá Fifa 11 Online

Tiếp đó khi bạn sẵn sàng , cứ vào game bình thường , tuy nhiên ở đây sau khi lập room Lobby bạn nào làm HOST cần phải chú ý đoạn này vì nó có thể ảnh hưởng đến cả room

Ở đây bạn HOST là bạn Barkas|K sau khi tạo lobby , hãy chú ý đến background sau lobby ( tức là cảnh bạn cầm anh cầu thủ khoai toe nào đấy để đá với Peter Cech ấy ) Nếu bạn không chắc về khả năng canh thời gian của mình , hãy chờ đến khi nào cái background đấy chỉnh động bình thường (khoảng 1') . Còn nếu bạn là người tự tin về khả năng canh time của mình thì nếu room toàn ng` Việt Nam không thôi thì chỉ cần chờ 10s rồi vào chọn đội chỉnh chiến thuật là đủ thời gian để background đấy chỉnh động bt , còn với người nc ngoài thì là 20s Nói luôn tên của cách này là DUNG HÒA MẠNG

3. Lời kết
    Hehe thế là từ đó, chỉ cần nhẫn nại thêm 10 - 30s ở lobby, là đã có thể vào game an toàn tuyệt đối> Dù đối thủ ở tít trên cung trăng với đường truyền dây nhựa == Hướng dẫn trên chắc có nhiều bạn đã biết, nhưng sẽ rất có ích cho ~ bạn như mình hồi đó.

Nhân đây cũng xin giới thiệu với các bạn chúng mình là team đá 2 2 , đang có nhu cầu kiếm team giao lưu học hỏi

Barkas|K và Barkas|S . Xin cám ơn vì đã đọc xuống tận đây
    Lấy từ topic bên GVN sang đây.

Sometimes world give me so many reasons to hate it.

But whenever it happens, I think of you and say:

"How can I hate this world when you are a part of it."

Số bài viết
    17
    minh lam nick gameRanger may mail lien ma ko thay gui ve de clik hoat ai co giai phap hay cho minh muon nick da nghich fat duoc ko

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới