Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 9 trong tổng số 9
    Số bài viết
    304

Không thể download từ fm-base!!!

Đối với những người chơi lâu năm thì trang fm-base.co.uk là 1 địa chỉ web thân thuộc, không những là nơi bàn luận về tactic, player mà còn là nơi để các gamer download về những mẫu kits, logo, skin... Nhưng từ khoảng 1 tuần nay, mình không thể download bất cứ file nào từ server fm-base (nhưng nếu up lên MF or filefront hay bất cứ công cụ nào # thì không sao), soft download mặc định mình dùng là IDM. Mình đã check IDM với tất cả các trang # và đều không báo lỗi. Nghe thiên hạ đồn rằng fm-base cấm IP VN không biết thực hư thế nào, bạn nào gặp tình trạng tương tự hay biết cách khắc phục thì chỉ dùm mình nhé.
    Đây là báo lỗi:

Chủ đề tương tự:
    Lần sửa bài viết gần nhất bởi leodang : 24-09-2010 vào lúc 05:17 PM

º¶º>"<♥♥Thiên Đường ^_^ Tuyết Trắng♥♥>"<¶º¶º
    Số bài viết
    75
    vẫn down đc mà :daudau:

Số bài viết
    6,093

Số bài viết
    1,783
    http://download.cnet.com/Freegate/30...-10415391.html -> freegate nhé bạn , đổi ip việt sang ip us thì nó chả cấm nổi đâu

Số bài viết
    282
    Nó có cái thông báo hướng dẫn kia kìa thì chả ai đọc.
    Khi ấn vào link download thì giữ Ins (hoặc thích nút j thì vào Option->General->Keys chỉnh)
    Trước down youtube cũng bị thế này, giữ Ins là đc, bạn thử xem sao nhé.
    Chứ làm j có chuyện nó chặn IP VN

Số bài viết
    304
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của eminter Bài viết
    Nó có cái thông báo hướng dẫn kia kìa thì chả ai đọc.
    Khi ấn vào link download thì giữ Ins (hoặc thích nút j thì vào Option->General->Keys chỉnh)
    Trước down youtube cũng bị thế này, giữ Ins là đc, bạn thử xem sao nhé.
    Chứ làm j có chuyện nó chặn IP VN
    Trước khi post bài này mình đã làm như vậy rồi, khi đè ins như bạn nói chẳng những không được mà fm-base còn bắt chờ thêm 210s, chờ xong vào làm lại cũng chẳng khá hơn

Số bài viết
    13
    Mình chơi fm 2010 mà tới mùa 2012 đã toàn bị văng ra ngoài.Thấy các bạn chơi tới 201x ma thèm quá.mới tới năm 2012 bắt đầu gặt hái các danh hiệu mà bị thứ thế này buồn quá chả biết làm ntn.mong các pro lưu tâm chỉ bảo giup(nhất là các fan M.U).giúp mình nhé các bạn.Mình có chụp cấu hình máy và cái cửa sổ báo lỗi game để mọi người tiện xem hộ mình.Cảm ơn mọi người đã đọc bài!
    Minh k thể post ảnh được bạn ah.chỉ cho mình với được không.júp mình với
    SuperFM
    Manager Fm-vn.com
    Administrator
    sđt mình là 0989991800
    có thể thì call hộ mình nhé để mình phone lại
    thanks

Số bài viết
    1,180
    Cái này nếu bạn dùng IDM download sẽ không được đâu. Vì FM-base không cho truy vấn file liên tiếp kiểu IDM,bạn chỉ có thể Download chay bằng trình duyệt. Nếu đã cài IDM và bạn dùng Firefox,vào add on, tạm thời disable cái IDM add on đi. Khởi động lại FF và vô sẽ down được bình thường.
    @hem bít có đào mộ không nữa

Số bài viết
    230
    làm gì xoắn nhăn xoắn cuội lên thế Web này đang được bảo dưỡng nên ko vào dc chứ đừng nói là down.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới