Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123
Hiển thị kết quả từ 21 tói 27 trong tổng số 27
    Số bài viết
    1,783
    đã nhìn thấy 1 cái đầu lâu mong sự việc chấm dứt ngay cho.

Số bài viết
    669
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Việt Khuê Bài viết
    U85 là sn85 đó pa.Ổng đòi bmmg thì tôi gt chứ ai đùa.Mà kể cả như thế cũng ko nên nói như thế.Theo ông thì nói thế nào là bt .Ông nói tôi nghe xem.
    Ông đừng tỏ ra nguy hiểm thử hỏi xem từ U85 của ông có ai nghĩ là sinh năm 85 k Chắc chắn pạc tai k nghĩ thế mới nói ông vậy và cả tôi cũng thế luôn. Nhưng thôi ông đã nói thế tôi cũng chả war với ông làm j Lần sau nên xem lại lời nói 1 chút

[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅] FM-VNDOTCOM

Số bài viết
    1,224
    U85 là sn85 đó pa.Ổng đòi bmmg thì tôi gt chứ ai đùa.Mà kể cả như thế cũng ko nên nói như thế.Theo ông thì nói thế nào là bt .Ông nói tôi nghe xem.
    tại cái tên , cái ava và cái kiểu nói chuyện trên SB cũng chú dễ thương quá , nên ng ta "thích" mà ko nói , sẵn có chuyện ko zui mà chú lại đâm đầu vào nên gạch vào đầu là phải rồi , ý kiến cái gì

Số bài viết
    272
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của stifler1127 Bài viết
    đàn ông con trai , ông bị thọt chym hay sao mà không biết yêu là gì ? )
    Thọt thì ko làm tình đc thôi chứ yêu thì chả liên quan gì đến thọt hay không .Thôi close topic đi,tránh bị spam.

[QUOTE=4. Bài viết phải rõ ràng không ghi tắt hoặc theo lối suy diễn, ghi tắt hay tạo nội dung suy diễn sẽ dẫn đến tình trạng hiểu lầm , hiểu sai, gây ra nhiều hậu quả, viết tắt hoặc viết theo kiểu suy diễn sẽ gây hiểu lầm và suy nghĩ không lành lạnh đối với member khác , đặc biệt là những chữ viết tắt : VL , DCM , VCL , DMM , CLGT , ....... )[/QUOTE]
    Có vài thành viên cả mem cả mod cũng mắc lỗi này nhưng ko phải nói đến tôi nên tôi cũng chả bới ra làm gì.
    Thế nhé.Mọi chuyện chấm dứt ở đây đc rồi đấy.

Số bài viết
    1,783
    Thọt thì ko làm tình đc thôi chứ yêu thì chả liên quan gì đến thọt hay không .Thôi close topic đi,tránh bị spam.

Có vài thành viên cả mem cả mod cũng mắc lỗi này nhưng ko phải nói đến tôi nên tôi cũng chả bới ra làm gì.
    Thế nhé.Mọi chuyện chấm dứt ở đây đc rồi đấy.
    vâng thế mong không ai spam thêm.
    còn bạn nói về luật thì bạn xứng đáng bị cảnh cáo vì xúc phạm thành viên khác ngay ở cái post u85 của bạn rồi đó

Số bài viết
    697
    Tôi tham gia diễn đàn này cũng lâu rồi,nhưng trc đây ít có thời gian nên ko thường xuyên vào 4rum.Dạo này đang thất nghiệp nên có nhiều tg,ol thường xuyên nên vào 4rum tán phét với mọi ng đỡ buồn.Tôi cũng chẳng muốn mất lòng ai và nghĩ mình cũng chẳng làm ai mất lòng cả vì chưa đụng chạm đến ai cả.Nhưng tôi thấy thành viên partyvn có thái độ và lời lẽ không hay với tôi.Tôi cũng ko biết vì lí do gì,mong partyvn và BQT làm sáng tỏ chuyện này.

Topic : http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=19941&page=14
    Chuyện bt chứ có gì đâu phải làm ầm lên, VK mà gặp vô ảnh kiếm chắc ức chế ko thèm vào 4rum nữa đâu

Số bài viết
    6,092
    Chuyện riêng 2 người mà cũng vào đây lập topic mọc ra nhiều post thừa thãi quá.

Closed Topic tại đây. Chuyện giữa 2 người chứ diễn đàn không dính líu gì vào.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới