Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 9 trong tổng số 9
    Số bài viết
    11

Ai máy khoẻ đứng ra làm 1 host mới đi bà coan

Tình hình là chưa tham gia vào giải nào được cùng với bà coan vì toàn chậm 1 bước, giờ ai có máy khoẻ làm 1 host để chiến đi vì mình thấy vẫn còn nhiều người sót lắm . Máy mình hơi lởm sợ host ko nổi (pen4 core 2 due 2.4 - ram 2G - màn hình rời 512 -> sợ vẫn không kham nổi) chiến vào tất cả các buổi tối start được khoảng từ 8h30 đến 9h còn điểm dừng thì tuỳ bà coan có thể đến sáng vậy còn sót ai thì bà coan tạo đi để chiến cho vui
    Hoặc các giải cũ có ai còn thừa slot cho mình xin cai nick yahoo để mình xin 1 slot cũng được

P/s: kể cả giải cũ đá đến năm bao nhiêu cũng okie, vui là chính mờ

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    97
    ai đứng ra tổ chức đi, mình cũng xin 1 xuất, đá giải nào cũng ok, bắt đầu từ 8h tối, YM : stylishboy88

Số bài viết
    11
    Thôi thì có vẻ quỹ người eo hẹp lâu lâu ít người ghé thăm room FM online nên mình xin đứng ra tổ chức giải FM online - 3 người hoặc 4 người thì run vì nếu hơn sợ máy chạy chậm chơi mất sướng vậy anh em nào muốn chiến thì add nick yahoo mình giang20092001

Điều kiện chiến đấu thì vẫn như các room khác
    - không sign tuyển trẻ or coach của đội bạn + no cheat + no bug + không mua trả chậm ..... nói chung là chơi "phe play"
    - giải thì tuỳ anh em chọn
    - chọn đội trong top 11 hay ngoài top 11 thì cũng tuỳ anh em

Khi nào đủ 3 người sẽ run

P/S : Fm của mình đã update lên 10.3 + xài hamachi

Số bài viết
    272
    Máy bro ngon thế còn kêu là cùi thì mấy a e ở đây toàn pen 3 4 thì vứt đi hết ah .Yh mình hatcatdemo.xin 1 slot

Số bài viết
    11
    Thôi thì ngồi chờ từ giờ đến 10h30 nếu không còn ai mình sẽ start vì ở đây có 3 người rồi okie và chơi giải gì thì 2 bạn chọn đi và đá top 10 đội đầu hay 10 đội cuối bảng các bạn cũng chọn luôn đi........đến 10h30 add nick yahoo mình nhớ giò chạy ra làm cốc trà đá cái ^_^
    P/s : nhớ là bản Fm update 10.3 nhớ bà coan

Số bài viết
    272
    bro ko cho cái nick thì add kiểu gì.Đá tầm trung là đc rồi,ko đội yếu quá đá lại nản sớm.EPL hay serie A,Bundesliga cũng đc,mình ko quen chơi La liga.

Số bài viết
    97
    bác chủ host add nick 2 bọn tui đi, rồi lập room ta bàn kế hoạch cho chính xác, YM stylishboy88

Số bài viết
    64
    cho em một suất với.yahoo: [email protected]

Số bài viết
    272
    Đá đc 1 hôm đã nghỉ.Chắc giải tán quá

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới