Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 31
    Số bài viết
    896
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Khắc Cường Bài viết
    Otamendi+skrteo
    đây mới gọi là ng biết chơi FM

Số bài viết
    546
    Thật ra thì Evans không ăn thua. Giống thằng teo cơ thôi. Tôi thích Sakho và Pique. Nhưng không mua đc Pique. Hic.

Trích dẫn bài viết của Khắc Cường
    Otamendi+skrteo Vãi chưa.

Số bài viết
    22
    Badstuber + Fazio, bonus Lukas Sinkiewicz

Số bài viết
    152
    Otamendi mình thấy đá DR thì ít mắc sai lầm hơn

Số bài viết
    420
    Otamendi điểm thích ứng vị trí mới có 6,train lồi mắt ra thì đá được hậu vệ phải,lại thêm cái Crossing,Passing,Throwing với Dribble rất là đần,nên coi như khỏi tấn công luôn.Anh này đá Limited defender / Cover là hợp nhất,để tận dụng cái Anticipation cao ngất

Số bài viết
    95
    Hồi trước cầm fulham mua otamendi đá 2 mùa giải liền, cũng set limited defender/cover. Kết quả là mắc lỗi liên tục. Vấn đề ko phải vì Otamendi ko khủng, mà là do chú ý đánh đầu quá kém. Train thì chỉ mất 2,3 mùa là nó đá được vị trí mới rồi, tôi còn train nó lên MC để đá ball winning mid cơ . PA 192 cứ đá cái gì liên quan đến phòng thủ chặt chém cũng khủng.
    Right-back set duty defend cần gì tạt bóng hả ông .

Số bài viết
    68
    Otamendi bác new game xúc ngay rồi cho đá luôn à, PA 9x mà đá lỗi thì lạ quá Mình Pa có 8x mà ít khi thấy thua tranh chấp bóng bổng, điểm heading, jumping và chiều cao còi so vs 1 DC nhưng Aniticipation vs Positioning cao bù lại rồi còn gì, chú này nhiều quả đối phương căng ngang hay chọc khe cover nhìn thích cả mắt mình cũng train thêm đá DR nhưng chữa cháy thôi

Số bài viết
    420
    Ui xời các ông còn được PA 19x,18x. Bản Fulham của tui PA nó 175 nhưng từ mùa thứ 2 gần như không mắc lỗi mấy ( mùa 1 gần chục lỗi thôi ) 28 tuổi bán cho Real lấy 19M Pound
    Năm 27 tuổi bán 25M nó mua mà tiếc chưa bán,1 năm sụt tới 6M

Số bài viết
    84
    Mình cầm M.U mới bán vidic ,cho evans và ferdinand đá cặp trung vệ,các bạn tư vấn cho mình mua thêm cặp trung vệ để dự bị nhé

TRAI CÓ VỢ
    MỘT THẰNG CON TRAI

Số bài viết
    262
    nếu vừa chơi thì có thể mua fazio lúc đó nó còn rẻ ngoài ra còn 3 anh này thì fai chịu chi tí : Jan Simunek, Simon Kjaer và Holger Badstuber mình nhớ cả đám này toàn U23 hết (2009)

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới